• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

4 Bước cài đăt nên làm sau khi cài Notepad++

xdhcda

Moderator
Thích
527
em thề với bác chứ em nghịch win suốt 1 ngày em cài đến 5 6 lần may mà ghost đó em tự tạo 1 bản ghost on main không chết em
Em cũng nhịch nhiều. Có mấy lần mất sạch dữ liệu ổ cứng, có lần lại mất BOOT sector. không cài lại, không ghost được. lần đó bỏ máy 1 tuần. Sau 1 tuần chán, không có đồ chơi, lại mang ra ngồi nghịch lại được >lại được > lại nghịch > lại hỏng >//// =))

xdhcda

Moderator
Thích
527
nghịch nhiều chứ không chán lắm
mà bác đen thế mất hết dữ liệu là khổ rồi em chưa bao giờ bị nặng đến thế cả à
Một lần ăn thua gì.
Một lần dùng auto ghost. Chắc bác cũng biết trong ghost nó nhận phân C là 1.1 và phân vùng D là 1.2
Em nhục ở chỗ. hồi ấy ngu quá, thích chia ra làm 6 cái phân vùng, rồi lại gộp vào thành 2 như cũ. chẳng hiêu làm sao của em bị lộn D thành 1.1 và C thành 1.2. thế là khi ghost lại thì nó chơi ngay cái phân vùng D. > Xong
Còn 2 lần vì tội cài Ubuntu quên khôg Set phân vùng

xdhcda

Moderator
Thích
527
khổ thân bác em dùng one Mã ghost và chọn ổ c thế là xong luôn bác à,cái đó đơn giản hơn của bác nên em ít nghịch đo
nhưng bác lại biết thêm kinh nghiệm hóa ra lại hay chứ
Hồi ấy mới có mấy. có biết cái gì đâu. thì miếng ngon nhớ lâu đòn đau nhớ mãi mà

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
cái ub-8 cho tiếng việt mình biết, còn cái chỉnh nút tắt thì toàn chuột phải close hì thank bác

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm