• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

ai bít lỗi virus này xem hộ em cái

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513

xem dùm e cái no bảo cảnh báo nhưng lại không diệt đc e lên google tìm thì cũng bảo là virus nấp sau bóng chỉ cảnh báo chứ k diệt đc mong anh chị giúp đỡ :(

gở bkav ra đi bạn tuy hàng vn nhưng ko đũ mạnh đau, cài kis vào thì ko sợ thằng virus nào hết nhá, Mã thì trên 4rum thiếu j ;)

nhochp195

Member Chính Thức
Thích
1
xin cai link voi Conghau minh tim toan cai k dow dc :(

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513
kaspersky internet security 2013 viết tắt 3 chử đầu Kis 2013 đó cấu hình thế nào đủ sức chơi kis ko mới cài
chứ cài xong diệt virus nó đứng ;) pm yh: kedammecongnghe_kingvirus@yahoo.com có j thì hỏi

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
bạn gọi hổ trợ BKAV đi cho lành

nhochp195

Member Chính Thức
Thích
1
ko chơi bản k mất tiền ấy mà :) dow quét xong xóa đi chứ mình để chắc ngồi nhìn nó cũng mệt giật lắm

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788
cản thận file hệ thống xóa xong khỏi sài đấy nhá :smile:

nhochp195

Member Chính Thức
Thích
1
cái đó antivirus cho file hệ thống hay gì gì đó mà virus kia là hệ thống hay gì vậy cấu pm yaho giúp minh cài quét xong virus roài vuthanhtient2 @yahoo.com ních chát mình đó :(

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513
cái đó antivirus cho file hệ thống hay gì gì đó mà virus kia là hệ thống hay gì vậy cấu pm yaho giúp minh cài quét xong virus roài vuthanhtient2 @yahoo.com ních chát mình đó :(
lên yh đi chứ

nhochp195

Member Chính Thức
Thích
1
minh` van online yahoo ma` vuthanhtient2 yaho do nich chat cau minh buz roi` ma k tra? loi` :(

Thích
643
Bạn xem link của file áo chứa virus xem rồi post lên đây.

nhochp195

Member Chính Thức
Thích
1
thế giờ phải làm sao hả anh quét Kis 2013 ko có virus nhưng quét cái kia có nhưng k giết đc phải làm sao đây :(( đó có phải file hệ thống k anh nhỡ mất lại đơ :(

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm