• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

AI GIÚP MÌNH KHẮC PHỤC LỖI KHI GHOST

tonthanhthang

Member Chính Thức
Thích
2
Máy mình đang bị lỗi ghost question 1678. cứ mỗi lần vào ghost là hiện bảng: The following drives were not unmounted cleanly: 1.1 , 1.2
do you want to force mount them anyway.
nếu chọn yes > vào được ổ D(ổ chứa dữ liệu) thì ko có thấy dữ liệu nào cả ổ d mất hết. nếu chọn No thì sẽ ko có ổ D.
đã search thêm thông tin trên mạng nhưng chưa khắc phục được. mong anh em vào trợ giúp thêm.
thanks.

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,875
Máy mình đang bị lỗi ghost question 1678. cứ mỗi lần vào ghost là hiện bảng: The following drives were not unmounted cleanly: 1.1 , 1.2
nếu chọn yes > vào được ổ D(ổ chứa dữ liệu) thì ko có thấy dữ liệu nào cả ổ d mất hết. nếu chọn No thì sẽ ko có ổ D.
đã search thêm thông tin trên mạng nhưng chưa khắc phục được. mong anh em vào trợ giúp thêm.
thanks.
Xóa ổ đó rồi tạo lại là dc

mylove2501

Member Tích Cực
Thích
78
bị ghost nhầm ổ rồi :brick: bản ghost đó bị lỗi hãy download bản khác nhé hoặc cài lại win cho lành chứ đừng ghost

MaterSystem

Member Danh Tiếng
Thích
405
thanks.
Mô tả lỗi: symantec.com/business/support/index?page=content&id=TECH127683

Dùng lệnh check disk check lại các partition bị thông báo đó đi bạn
chkdsk /r /f d:

tonthanhthang

Member Chính Thức
Thích
2
bị ghost nhầm ổ rồi :brick: bản ghost đó bị lỗi hãy download bản khác nhé hoặc cài lại win cho lành chứ đừng ghost
bác lên mạng seach xong chỉ cho e :D cái này e nghe nhiều rùi :D,dù sao cũng thanks bạn,mk tìm được cách rùi,chuột phải -properties-tool-check

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm