• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ai pro về cài driver vào giúp e với

tuananhpt

Research & Development System
Thành viên BQT
Thích
653
theo e biết la laptop dell inspiron 3421 có hỗ trợ NVIDIA GeForce GT 625M, 1 GB,nhưng không cài được là sao.vào dislay apdapter thì chỉ thấy Intel graphic 4000 thôi.cài NVIDIA toàn bị lỗi.
:(:(:(
Nó có nhiều cấu hình lắm, như của em là chỉ có card HD Graphics thôi

tuananhpt

Thành viên BQT
Thích
653
nhưng khi mua máy là thế giới di động nói có hỗ trợ NVIDIA GeForce GT 625M, 1 GB,nhưng không thể cài được
Em cài đi, nếu ko cài dc mà nó báo lỗi ko hỗ trợ thì chứng tỏ là máy em ko có card rời

tieudaigia

Member Chính Thức
Thích
2
Nó có nhiều cấu hình lắm, như của em là chỉ có card HD Graphics thôi
luc
Em cài đi, nếu ko cài dc mà nó báo lỗi ko hỗ trợ thì chứng tỏ là máy em ko có card rời
cài không được,lúc trước khi mua may thì được cài NVIDIA,nhưng bị lỗi cài lại win thì cài không được

tuananhpt

Thành viên BQT
Thích
653
luc

cài không được,lúc trước khi mua may thì được cài NVIDIA,nhưng bị lỗi cài lại win thì cài không được
Em tìm đúng phiên bản dành cho Windows, đúng phiên bản dành cho driver rồi cài đặt lại

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
Bạn thử dùng 3DP Chip, Easy driver hay Slimdriver để quét và cài driver tự động nhé. Chúc bạn thành công:big_smile:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm