• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ai sẽ là winner vietnam's got talent

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Hôm nay Mr Dưa Leo làm mình hơi hụt hẩn :|

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Chỉ thấy Rocker Đinh Ngọc Hoàng,Nguyễn Thái Hoàng và Cô bé Nguyễn Thị Thanh Trúc là hay thôi *@

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Có vẻ ít người chú ý đến cuộc thi này nhỉ, toàn mình cm thôi 8-x

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Có vẻ ít người chú ý đến cuộc thi này nhỉ, toàn mình cm thôi 8-x
Thì mục đích là xem giải trí mà bác.... có chăng là nhiều bác trên youtube com chặt chém nhau thôi. :)
Như mình, mình cũng chỉ xem thí sinh biểu diễn => có chút ý kiến riêng, nghe giám khảo nhận xét ... => ừ, cũng có lý. :))
Đơn giản, thế thôi, k phải lĩnh vực của mình cho lắm, vs lại ... cũng k quen biết các nhân tài này. :D :D

mà mình hỏi ngoài lề chút nhé, bác thớt vs nhatbun91 có liên can gì vs nhau k thế?? (nhatbun91 youtube ấy), tại mình thấy khâm phục trình up của bác nhatbun ghê, nét ra phết. ;). Nói thật lòng là mình xem mấy bản got talent trên youtube (kiểu gõ phát ra) hoặc ở video trong mp3.zing cũng chả nét bằng bản do bác nhatbun up lên youtube!!! Cứ như kiểu có nguồn từ nhà đài hay sao ấy.... ;;)

Lại còn trữ toàn hàng cổ, vd: đội đặc nhiệm nhà C21, gặp nhau cuối tuần...

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Thì mục đích là xem giải trí mà bác.... có chăng là nhiều bác trên youtube com chặt chém nhau thôi. :)
Như mình, mình cũng chỉ xem thí sinh biểu diễn => có chút ý kiến riêng, nghe giám khảo nhận xét ... => ừ, cũng có lý. :))
Đơn giản, thế thôi, k phải lĩnh vực của mình cho lắm, vs lại ... cũng k quen biết các nhân tài này. :D :D

mà mình hỏi ngoài lề chút nhé, bác thớt vs nhatbun91 có liên can gì vs nhau k thế?? (nhatbun91 youtube ấy), tại mình thấy khâm phục trình up của bác nhatbun ghê, nét ra phết. ;). Nói thật lòng là mình xem mấy bản got talent trên youtube (kiểu gõ phát ra) hoặc ở video trong mp3.zing cũng chả nét bằng bản do bác nhatbun up lên youtube!!! Cứ như kiểu có nguồn từ nhà đài hay sao ấy.... ;;)

Lại còn trữ toàn hàng cổ, vd: đội đặc nhiệm nhà C21, gặp nhau cuối tuần...
CM cho xum tụ ấy mà, có thứ để chém gió
Mình với nhatbun91 không có quen biết nhau; chỉ là post video nào nét,đẹp cho anh em coi ấy mà :D

aoe1991

Quang MK
Thích
689
CM cho xum tụ ấy mà, có thứ để chém gió
Mình với nhatbun91 không có quen biết nhau; chỉ là post video nào nét,đẹp cho anh em coi ấy mà :D
Chuẩn, chất lượng thế là quá ngon rồi, về mình xem ở KMP lap nhà mình, full luôn chứ, hả hê, sướng. :))
Mà k biết tại bác có chiêu khóa gì ... hay tại forum nhà mình mà mấy video bác up, mình click chế độ xem trên trang youtube nó k dẫn đến nhỉ... :-? :s

Phải tự gõ tay lên youtube mới ăn thua. :))

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Hôm nay ngang tài đó chứ

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Mọi người thử đoán xem 2 tiết mục vào chung kết trong Bán Kết 4, tập này hay đó chứ
Đúng là bảng tử thần nhỉ

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Hôm nay tiết mục nào cũng vui hết

bmhiep

Member Tích Cực
Thích
328
Thực lòng mà nói, chương trình này như 1 trò hề kệch cỡm.

Talent là tài năng, mà chả thấy tài năng đâu. Mấy trò hay thật sự thì kêu nguy hiểm, lặp lại qua các vòng rồi đánh rớt. Còn lại mấy cái trò ca nhạc nhạt nhẽo, bình thường.

Ko phải tớ có ý xúc phạm nhưng có vẻ như quá ưu tiên mấy bạn mắc bệnh, khuyết tật, trẻ con quá mức. Hát thì nhạt nhẽo. Mấy trò khác thì ko có gì đặc sắc.

Vòng ngoài thì chê thật lực. Vào vòng bán kết thì bài thi nào cũng : tôi thực sự xúc động, tôi rất thích, tôi bất ngờ.... Nghe QUÁ GIẢ TẠO.

Không bằng 1 góc Vietnam Idol

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Mới tổ chức lần đầu mà bác :-|

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm