• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

All In One Soft New

HoaHong
0
chưa tải phần mềm cũng ko biết bạn viết gì trong đó.
mình muốn góp ý xíu :D
bạn nên làm 1 file cấu hình. vd mình muốn thêm chương trình gì vào phiên bản bao nhiêu thì chỉ cần ghi name vs path của phần mềm đó là đc.
Cái này mình cũng ko biết làm sao nữa , mới tập tành làm thôi :D . bạn biết thì chỉ dùm mình đi . cho mình cái video demo luôn

Nguyễn_Hoàn

Member Chính Thức
HoaHong
0
mình cũng nghĩ thế . bản adobe flash player trên trang chủ có đủ mọi phiên bản mà có cả win 8.1 rồi bạn ah

Suddenlyyyyy

Member Chính Thức
HoaHong
0
cài thì mình cũng cài rồi mà k coi đc ở IE
Mã:
http://helpx.adobe.com/flash-player/kb/flash-player-issues-windows-8.html
Đành coi tạm ở chrome zậy

HoaHong
0
Adobe flash player mình chỉnh sài cho Firefox còn IE thì mình ít dùng lắm , bạn cứ chạy IE vào youtube.com rồi mở 1 video IE sẽ hỏi mình cài adobe flash player mà . tương tự Firefox cũng thế nếu chưa cài Adobe flash player

nhoxkendy77

Member Chính Thức
HoaHong
0
chuong trinh nay lam kia nao vay anh lam sao de tich hop cai ban setup chuong trinh khac vao ! chi em lam voi xin anh chi cho a

Bài xem nhiều