• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload [All in one] Wan Driver 6.3.2015.0120 (by hiepsisoma)

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,873
:if:

Hôm nay "ngày lành thứ tốt" nên quyết định post bài này lấy may mắn.
Wan Driver quá quen thuộc với mọi người rồi, đây là phiên bản tiếng Việt mình làm thành All in one cho tiện lợi. Trên mạng có nhiều sản phẩm tương tự cũng như nhiều người làm được.
Vậy sản phẩm này có gì hay ???
Đơn giản thôi, các sản phẩm khác có 5 bộ driver tương ứng 5-7 cái nút, còn mình làm chỉ có 1 nút. Bấm vào sẽ tự nhận diện win gì, bao nhiêu bit và chạy bộ driver tương ứng.

:sh:

:md5:

B7DCF42C - 9CE6DB8E - 9232A011 - 22D9A4F4

:dl:

empty.cad

Member Tích Cực
Thích
22
bóc tem. Bác test virus chưa zị. Em thử mấy bộ khác thường bị con explorer.exe sau khi giải nén @@

giangnguyen8605

Member Chính Thức
Thích
15
Hôm trước cái main H61 Gigabyte của mình ( có đĩa driver đi kèm) cài window server 2003 sp2 r2 x86 mà không thể nạp driver chuẩn cho hệ điều hành này. Wan driver cũng chào thua. Thế mà thằng Driver Solution Pack (DSP)) lại giải quyết được :still_dreaming:. Thật bất ngờ. Thế là từ đó xài song song 2 thằng wan driver và DSP luôn:byebye:

Exclusive

Member Chính Thức
Thích
2

Wan Driver quá quen thuộc với người dùng cũng như các KTV rồi, đây là phiên bản tiếng Việt mình làm thành All in one cho tiện lợi. Trên mạng có nhiều sản phẩm tương tự cũng như nhiều người làm được.
Đơn giản thôi, các sản phẩm khác có 5 bộ driver tương ứng 5 cái nút, còn mình làm chỉ có 1 nút. Bấm vào sẽ tự nhận diện win gì, bao nhiêu bit và chạy bộ driver tương ứng.

Sản phẩm này để dự thi Contest bên ITO forum, mình thấy hữu dụng nên post qua đây luôn.

View attachment 11710

View attachment 11711

View attachment 11712

anh hiệp ơi cho em hỏi cái này với cái Driver Solution Pack cái nào tốt hơn ?

chuotconleader

Moriyasu Takahashi 森安高橋
Thích
1,154
xài cái nào trc cũg đc hết bạn k vấn đề gì cả ^^

VietPhatXit

Team NewUpload
Thích
108

Wan Driver quá quen thuộc với người dùng cũng như các KTV rồi, đây là phiên bản tiếng Việt mình làm thành All in one cho tiện lợi. Trên mạng có nhiều sản phẩm tương tự cũng như nhiều người làm được.
Đơn giản thôi, các sản phẩm khác có 5 bộ driver tương ứng 5 cái nút, còn mình làm chỉ có 1 nút. Bấm vào sẽ tự nhận diện win gì, bao nhiêu bit và chạy bộ driver tương ứng.

Sản phẩm này để dự thi Contest bên ITO forum, mình thấy hữu dụng nên post qua đây luôn.

View attachment 11710

View attachment 11711

View attachment 11712

nhan đề ghi 6.3 nhưng bên trong 6.2 rồi a ơi

pkma

Alpha
Thích
228
thank bác hiepsisoma , hàng AIO của bác xài ngon , chúc bác may mắn hơn hôm qua :D

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,873
anh hiệp ơi wandriver với cái driver pack solution 2 cái cái nào tốt hơn hay là 2 cái điều như sau nên xài 2 cái hay 1 cái thôi anh trả lời em nhé ^^
Bạn tự trải nghiệm là tốt nhất

Exclusive

Member Chính Thức
Thích
2
cái này xài làm sao nhỉ a hiepsisoma em hiện tại đang dùng win 7 cũa anh nhưng khi khởi động thì chổ inter net cái ô vuông ở góc màn hình đó nó cứ quay quay hoài chừng 5p vậy đó :( anh coi cấu hình em vậy nên xài win 8.1 hay win 7 em chơi game với lướt web keke :byebye::big_smile:

Đính kèm

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm