• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Angela Phương Trinh - Nhỏ tuổi nhưng "phía trên" không nhỏ

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206

Xuất hiện khá nhiều trong thời gian gần đây, thay đổi từ hình ảnh cho đến phong cách, "bà mẹ nhí" Phương Trinh từ phong cách teen đã trở nên trưởng thành hơn, chín chắn hơn và gợi cảm hơn. Dường như cô bạn được ủng hộ khá nhiều trong thời gian gần đây nhờ việc thay đổi hình tượng.
Ở tuổi 17, Phương Trinh khẳng định dù muốn nhưng cô cũng không dám lạm dụng dao kéo để trùng tu nhan sắc.
Vòng ngực 88 được coi là 'đủ' đối với cô gái này, và vì thế, cô quyết nói 'không' với việc phẫu thuật chỉnh hình.

bmhiep

Member Tích Cực
Thích
328
Em này mũi khoằm thế. cũng chả có vẹo gì, ăn mặc sexy, phơi hàng nó thế. Con gái xinh ko thiếu

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Xinh chỉ để ngắm thôi, yêu và cưới thì đừng vì nhan sắc mà hãy vì tấm lòng
chuẩn men cưới mà vì nhan sắc rồi sau này nó bỏ về đi theo trai mất bác à,khổ lắm
bác ơi sao giờ em vẫn chưa có ny thế mày em thua thiệt bạn bè quá

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
chuẩn men cưới mà vì nhan sắc rồi sau này nó bỏ về đi theo trai mất bác à,khổ lắm
bác ơi sao giờ em vẫn chưa có ny thế mày em thua thiệt bạn bè quá
Thì lựa chọn 1 e mà tán, gái đầy đường đầy trường thiếu gì đâu em. Tán gái có khó gì đâu, quan trọng nta thế nào thôi ;;)b-)

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
khó lắm bác ơi,thời buổi này mà không có tiền thì còn lâu gái nó mới yêu,em thì đang đi học nhà lại còn nghèo nữa thì tán làm sao cơ chứ bác có bí quyết gì giúp em với bác
Mình nhớ có post máy quyển bí kíp tán gái trên Forum anyf mà :)) Nghèo nhưng chắc vẫn có ít hả :D Chỉ cần 1 ít + Tấm lòng là ok rồi. Đâu phải nhiều tiền mới có ng yêu

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Thích
331
Vòng ngực của em 90 đây này hehe.

aoe1991

Quang MK
Thích
689
ối zời ơi.... bác khatmau hôm nay phấn khởi tung ra toàn topic gái gú ... bổ mắt quá. =)). thank mạnh hết. :> :>

mà cái e này 17 á??? Thời nay đúng là "hậu sinh quá khả úy" =))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm