• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Avast của bạn! phần mềm chống virus là bất hợp pháp

vandieutot

Rom & Ghost
Tự nhiên đang dùng avast nó làm mình giật hết mình tưởng bị bắt đi tù kia vì mình dùng Mã lậu mà nó hiện len thé này đây
Chú ý! Avast! Phần mềm bảo mật Internet giấy phép bạn đang sử dụng là một bản sao trái phép.
Giấy phép chính bạn đang sử dụng chương trình chống virus của bạn không được cung cấp của AVAST phần mềm - đã vi phạm bản quyền / bị đánh cắp .
Ok, chúng tôi đã có bạn. Điều gì sẽ xảy ra bây giờ?
Nếu bạn sẽ không chọn một lựa chọn pháp lý, giấy phép của bạn sẽ được đóng cửa và chương trình của bạn sẽ không còn nhận được các cập nhật bảo vệ bạn chống lại virus, phần mềm gián điệp , và các trang web bị nhiễm bệnh.
Nếu bạn xác nhận giấy phép của bạn, chúng tôi đang cung cấp cho bạn một thỏa thuận: một avast hợp pháp! Giấy phép Internet Security với giá giảm 60% .
đúng là nguy hiểm chết người

aoe1991

Quang MK
Mình cũng vừa bị xong, lỗi thì chắc y xì lỗi của bácvandieutot vs Mr.Thunder. :)) :)). Mới tắt xong, chạy vào PBM thì thấy cái topic này. =))
=> cùng xài chung hàng Mã Avast IS7 của bác quyttht đây mà. ;)) =))

Quái gì, dùng bản năm 2050 khatmau_sr post ý, :D
Bản 2050 bác post đấy là Avast IS 6 đúng không. Trước mình xài rồi mà, dính cái bảng đấy lâu rồi. :P :P
Nhưng xong lên avast IS 7 thấy xài Mã ngắn hạn cho lành, bản quyền lâu quá thành ra cũng k hay. :))

Thôi, cuộc đời Mã lậu mà, tắt đi xài tiếp. Chờ Mã ngon khác ra lò. Sao phải xoắn. =))

vandieutot

Rom & Ghost
Mình cũng vừa bị xong, lỗi thì chắc y xì lỗi của bácvandieutot vs Mr.Thunder. :)) :)). Mới tắt xong, chạy vào PBM thì thấy cái topic này. =))
=> cùng xài chung hàng Mã Avast IS7 của bác quyttht đây mà. ;)) =))

Bản 2050 bác post đấy là Avast IS 6 đúng không. Trước mình xài rồi mà, dính cái bảng đấy lâu rồi. :P :P
Nhưng xong lên avast IS 7 thấy xài Mã ngắn hạn cho lành, bản quyền lâu quá thành ra cũng k hay. :))

Thôi, cuộc đời Mã lậu mà, tắt đi xài tiếp. Chờ Mã ngon khác ra lò. Sao phải xoắn. =))
chắc là tất cả mọi người dính lỗi như nhau hết thôi để lang thang đi tìm xem có cái Mã nào mới mới mà ngon không tha về cho anh em xài thôi
đợi tin tốt lành nhé

MrKing

Thành Viên Cống Hiến
Chuyển sang em khác .Đợi hết TIME thì chuyển tiếp8-}8-}8-}

Hehe.Xài avast free cho lành.Nhẹ nữa chứ.nếu online thường xuyên thì khỏi phải lo.Nó update liên tục mà.:)Không thì mấy bác xài hàng Kas của em thử đi, Mã cũng được 1 năm đó.=))

Bài xem nhiều