• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Bác bác ES3 của em bị sao vậy

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,862
Win 7 Lite hả bạn ?

rongdien123

Member Chính Thức
Thích
2
Vậy thì chịu, mình dùng sysprep của win ko à, bạn đợi cao thủ vào giúp vậy
Mình chỉ xóa tay 1 số gadget. sreeensave, theme gốc của windows thôi vối dùng winsxslite thôi à. lúc cấu hình nó bị như vậy :beat_shot:, k lẽ do mình xóa mấy cái trên

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,862
Mình chỉ xóa tay 1 số gadget. sreeensave, theme gốc của windows thôi vối dùng winsxslite thôi à. lúc cấu hình nó bị như vậy :beat_shot:, k lẽ do mình xóa mấy cái trên
Xóa mấy cái kia với xài sxslite thì ko sao, mình thử rồi, nhưng xóa gadget dễ bị lắm nha, thử làm lại ko xóa gadget xem

rongdien123

Member Chính Thức
Thích
2
Chào bạn: Bạn nên kiểm tra lại thiết lập của bạn nhé..! lỗi này ko phải do phần mềm đó đâu.nó đang bào là win bị thiếu driver đó hoặc Bạn thử dùng bản ES v4 xem thế nào
Thiếu driver là sao bác, vậy e phải cài driver trước à vì lúc cài w7 thì vào win là máy e nó nhận hầu như đủ nên k cài gì thêm nửa, ý bác là dùng WanDriver cài lại hả, còn ES4, Spat mình chơi hết rồi

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,862
Thiếu driver là sao bác, vậy e phải cài driver trước à vì lúc cài w7 thì vào win là máy e nó nhận hầu như đủ nên k cài gì thêm nửa, ý bác là dùng WanDriver cài lại hả, còn ES4, Spat mình chơi hết rồi
Bạn xóa nhầm cái gì đó của win nên nó tưởng win 7 lite, ko phải do driver gì hết, yên tâm đi, ko cần cài driver đâu

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm