• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Bác nào xử lí giúp em lỗi này

sirenangel

Member Tích Cực
HoaHong
0
nhìn như đang chạy ứng dụng j ấy, auto j thế? vào a2hijackfree mà xóa autorun nó đi, k thì vào start trong msconfig tắt đi

tonydatnd93

Member Chính Thức
HoaHong
0
Có phải đâu. em mới tải bản ghost win7 của bác khatmay_sr mà @@ tàu đâu. máy tự nhận driver mà. em chẳng làm gì cả. Khởi động lại là lên cái đấy luôn

buocgiangho

Member Chính Thức
HoaHong
0
Sau khi em ghost bản win 7 xong khởi động lại máy thì lại bị lỗi này
cái đó là chương trình wandrive cua TQ đó mà, setup wandriver nếu bị lỗi cũng báo thế, vào start>run> gõ msconfig. tắt đi là xong. Phiên bản ghost đó là Mysterious Dark, k chạy wandrive được, chẳng biết bản ghost đó bị lỗi gì.

tonydatnd93

Member Chính Thức
HoaHong
0
Vào Startup xem nó là cái gì, tắt hoặc xóa bỏ đi là được. Trước đó bạn đã làm gì? Nhìn tiếng tầu chắc cài Drivers à?
bản ghost này của bác mà. em cài 2 bản của bác xong đều bị lỗ này cả @@. không biết nguyên nhân tại sao cả. detele file cũng không đc toàn bão lỗi

Bài xem nhiều