• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Thông Báo Bình chọn bản Ghost yêu thích nhất trong Cuộc thi Ghost:"Tôi yêu Phienbanmoi.com"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kimlongstudio

Member Tích Cực
1 phếu cho han như và 1 phiếu cho khát mau

Download-Button
Tải xuống ngay

Nguyen13000

Member Chính Thức
+1 cho Ghost của Han Như

baggiohai

Member Chính Thức
vote như vậy sao giống phong trào quá vậy - tester đâu hết rồi - nếu vote cách này để đoạt giải thì quá thất vọng với cuộc thi này #-o

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
vote như vậy sao giống phong trào quá vậy - tester đâu hết rồi - nếu vote cách này để đoạt giải thì quá thất vọng với cuộc thi này #-o
Không có tester, tester là người dùng thôi, đang cần Up lên cho người đã dùng vào bình chọn đây, cuộc thi nhỏ thôi mà

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
thank đc rồi, hehehe :D
mà bác khát sữa ơi, sao SBD lại 5, 6...10, 11. ko có 7, 8 ,9 ạ :-(
Vì 1 số bản Ghost dự thi nhưng người làm không ưng đã xóa, có những người thích số nọ số kia, nên thôi kệ, cho a e thoải mái :D

aoe1991

Quang MK
bác khatmau làm ra vụ này đúng dịp ... ace té đi nghỉ hè hết rồi ... -> k khí có phần ảm đạm là đúng. :) :D
luật thank thì ... khá là khắc nghiệt cho nên là, khả năng chờ lúc gần đóng cửa phi vụ bầu bình thì mình sẽ ra tay cờ lích. :)) =))

ace nhớ câu, dụ dỗ mình dần nhá. ;;) =))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
bác khatmau làm ra vụ này đúng dịp ... ace té đi nghỉ hè hết rồi ... -> k khí có phần ảm đạm là đúng. :) :D
luật thank thì ... khá là khắc nghiệt cho nên là, khả năng chờ lúc gần đóng cửa phi vụ bầu bình thì mình sẽ ra tay cờ lích. :)) =))
Mấy ae khó chịu với luật chỉ được thanks 1 người, Adm cũng vậy, thôi thi luật mình đặt ra thì mình phải thay đổi cho đúng hoàn cảnh thôi :D Mọi người ai có quyền Thanks cứ Thanks nhưng ai cảm thấy chất lượng là ok, hãy suy nghĩ trước khi Thanks là ok :D

aoe1991

Quang MK
Mấy ae khó chịu với luật chỉ được thanks 1 người, Adm cũng vậy, thôi thi luật mình đặt ra thì mình phải thay đổi cho đúng hoàn cảnh thôi :D Mọi người ai có quyền Thanks cứ Thanks nhưng ai cảm thấy chất lượng là ok, hãy suy nghĩ trước khi Thanks là ok :D
thank rồi đó bác. ;)) :)). tinh thần chấp nhận luật và tinh thần chủ đạo vẫn vậy, ngồi ẩn nấp cho thêm phần nguy hiểm và quan trọng nào. =))

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
lười quá nên bh mới tham gia :))
mọi người test rồi vote nhiệt tình nhé :) ( ở post #11)

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.