• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Thông Báo Bình chọn bản Ghost yêu thích nhất trong Cuộc thi Ghost:"Tôi yêu Phienbanmoi.com"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Update cách thức xét giải mới !!!! \m/

Download-Button
Tải xuống ngay

aoe1991

Quang MK
Update cách thức xét giải mới !!!! \m/
dạo này là hay xài lắm "chiến thuật" tranh cử lắm đấy nhé :> :>. làm a mắc bẫy 1 nhát rồi. :)) =))
khi nào giật giải nhớ chia a % đấy $-) :P

p/s: mới sửa luật thank --> vẫn còn 2 mạng nữa, để xài dần vậy. :)) ủng hộ thêm thank nữa cho bác Máu về tâm huyết và công sức ở tốpic này cho vui cửa vui nhà trước đã. b-) :> :>

conan

Member Mới
Nhiều bản Ghost đẹp quá, tải 1 vài bản về test mới được :D

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thanks tất cả a e, up Topic nên cho mọi người biết tới, test và vote nào :D

baggiohai

Member Chính Thức
tuy không tham gia games này nhưng tôi có lời khuyên như thế sao :

cần chi vote cho nó dài dòng tốn thời gian vậy - thích người nào thì bấm thanks là xong cho nó lẹ khỏi cần tải về test gì hết - nếu hết cách xét giải thì đáng lẽ phải tính số thank trong post chính của bản ghost - và tính số member đã đăng nhập vào bài viết - người xài tải xong thì người ta bấm thanks - và sao khi đọc hết 5 trang comment thì thấy tổ chức cuộc thi này ngay từ đầu đã sai lầm rồi - có 1 bản trong đây tôi tải về xài rồi - và thất vọng thảm hại

haianh127

Member Chính Thức
Bạn không hiểu ý người ta rồi, thanks ở Topic họ post nó khác với 1 Topic Thanks bình chọn, không có người kt thì lập Topic bình chọn cũng phải thôi

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Cuộc thi này tổ chức và diễn ra không có gì là sai lầm cả, cho mọi người giao lưu và cống hiến thôi, do nhiều thành viên muốn forum tổ chức 1 cuộc thi nên tôi đã tổ chức, vì không có tester nên phải làm thế này thôi. :( Tuyển tester mãi mà có ma nào đâu, chán. nhưng thôi, rút kinh nghiệm cho lần sau

DefaultForVN

Member Chính Thức
1 phiếu cho bác qqwwee123 (đang dùng bản ghost của bác này, ngon, mượt, nhanh, chạy vù vù :)))
1 phiếu cho bác Khatmau_sr (bản ghost bác này không chê vào đâu đc :D nhưng pc lại k chạy Aero của win7 được nên đành dùng bản ghost của bác qqwwee123 vậy #:-S)

iamank

Member Danh Tiếng
Hì em thì xài ghost của anh khatmau với anh qqwwee123 nên sẽ bình chọn cho 2 người này. Nhưng mà tại vì chưa đủ số lượng bài để ấn thanks nên tạm thời ủng hộ rồi đủ bài sẽ ấn liền :P

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT

thiemksb

Member Tích Cực
Xin lỗi tất cả anh chị vì đã up link muộn, mong anh chị thông cảm và thank cho em nhá!

thiemksb

Member Tích Cực
anh ơi thay cái ảnh đầu giới thiệu cho em nhé! em up lại rồi!

cuongorion

Member Chính Thức
:D:D:D thank all ... mình còn chưa biết chọn bản nào dùng ...

thiemksb

Member Tích Cực
trường hợp chưa test đã thanh thì sao!

thegiftofgod

Member Mới
Với 1 người biết dùng máy tính thì bản Ghost 11 của Lamvanhau là chuẩn nhất. bạn ấy làm bản ghost rất cẩn thận và tâm huyết. Mình chưa tìm đc 1 lỗi nào gọi là đánh kể của bản ghost này cả. 1 phiếu cho bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.