• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Bộ ghost windows 7 x86 chính gốc Microsoft!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

protri

Banned
Thích
208
Bản ghost làm từ win7 x86 download trực tiếp từ microsoft không thêm bớt thành phần nào của win.

Bản1: Không soft, không @ctive, không drivers luôn nha. Bản này mình cài xong là ghost luôn nên các bạn sau khi ghost cứ up date cho nó đủ drivers và sau đó là cài đặt soft theo sở thích của mình nha.

Bản 2: Đã @ctive, có soft và không drivers. Đang up hihi.....

Bản 3: Có drivers, có soft và đã @ctive. Đang up....

Sẽ có những bản tiếp theo nữa nha các bạn cứ thưởng thức từ từ hihi...

Một vài hình ảnh:

link: Mã md5:
9908C65A - 6815BE61 - 8281B440 - C9FA4D92

protri

Banned
Thích
208
1gb chạy vẫn vù vù mà hề hề... chuyện tui phang con lô giấu kỹ lám mà cũng bị phát hiện nhỉ!

nguyenkhacha5

Member Tích Cực
Thích
23
chưa crock ak

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
1gb chạy vẫn vù vù mà hề hề... chuyện tui phang con lô giấu kỹ lám mà cũng bị phát hiện nhỉ!
không ngờ bị mình đoán chúng, :P thế là không được nhé, dân IT cpu ram là vật rất cần thiết thế mà chỉ vì con lô mà ra đi mất em ram 1 GB hyhy mình đoán tiếp

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Nhưng 1 con Ram cũng có thể biến lên 10 con:D
gặp anh tùng là bạn gặp được thần lô rồi kìa, anh tùng là chủ của cửa hàng lô miền trung đó, tương lai sẽ chiếm lĩnh thị trường lô trên toàn bộ đất nước việt nam
anh đang thâu tóm hết những con bạc nhẹ dạ cả tin khiến những con bạc bây giờ nhà tan cửa nát, tiền mất tật mang không nới cư chú
vợ con bỏ bê
khổ thân quá ;))

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Dạng ghost này đúng là hàng độc đây. ;). Kết hợp vs one Mã ghost cho nhanh, đỡ được mấy bước rườm rà so vs đĩa cài win ... còn lại cài phần mềm thì vẫn vật vã! :-"

protri

Banned
Thích
208
gặp anh tùng là bạn gặp được thần lô rồi kìa, anh tùng là chủ của cửa hàng lô miền trung đó, tương lai sẽ chiếm lĩnh thị trường lô trên toàn bộ đất nước việt nam
anh đang thâu tóm hết những con bạc nhẹ dạ cả tin khiến những con bạc bây giờ nhà tan cửa nát, tiền mất tật mang không nới cư chú
vợ con bỏ bê
khổ thân quá ;))
hân hạn được biết thêm anh Tùng, mai mốt xin sdt có j alo con lô bác nhé! hé hé;));))

tudomuonnam

Member Chính Thức
Thích
1
Bạn này giới thiệu hay nhỉ, toàn đang thấy đang Up up và up là sao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm