• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

các bác tìm giúp theme này với

lê thanh giảng

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
130
tình hình là như thế này em có thấy bản ghost này rất đẹp nhưng ko thể dowload về dc nên muốn xin theme thôi nhưng khi xin thì ko trả lời gì hết nên em lập topic này mong các anh chị tìm giúp nhá em cảm ơn nhiều
niếu có thì cho em xin luôn cả icon nhá và đây là ảnh nè

thank you nhiều

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266

Vũ Huấn

Member Tích Cực
Thích
65
Trong bộ pack có 5 theme đấy, có cái theme này ko biết có giống ko :big_smile: Untitffffled.jpg Untitlttted.jpg

T

trinhbaphap

Guest
Theme nay do minh mod va no nam trong series 12 ban ghost cua Vietforum.vn. Thuc ra no trong bo 7tsp Deluxe nhung ma minh xoa roi.

hungbkav

Member Chính Thức
Thích
0
theme này mình nhớ anh ( khát máu sài nà) bạn ll với người này trong web này coi sao

tienhanoi

Member Chính Thức
Thích
4
các anh chỉ hộ cho em cách dùng theme này với ạ ?

hacksev

Member Mới
Thích
1
tình hình là như thế này em có thấy bản ghost này rất đẹp nhưng ko thể dowload về dc nên muốn xin theme thôi nhưng khi xin thì ko trả lời gì hết nên em lập topic này mong các anh chị tìm giúp nhá em cảm ơn nhiều
niếu có thì cho em xin luôn cả icon nhá và đây là ảnh nè

thank you nhiều
Những gì bạn muốn nó nằm ở đây: http://ultimatedesktops.deviantart.com/

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm