• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Các bạn thấy sao về giao diện mới của PBM

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Theo như mình thì để lại giao diện kia có lẽ đẹp hơn, ý các bạn thấy sao
Tại mới đổi nên nhìn chưa quen thôi, mình thấy cũng ko đến nổi, mỗi tội khi có thông báo mới hay tin inbox nó ko hiển thị con số màu đỏ như cũ nên ko nổi bật.

TAD

Dĩ Vãng Nhạt Nhòa
Thành viên BQT
giao diện mới bắt mắt đó chứ, mà quan trọng là load vào PBM vẫn ngon lành cành đào là ok!

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Các bác kéo xuống cuối trang chú ý xíu sẽ thấy sự khác biệt.

Bác nào có mắt nghệ thuật sẽ có dc 1 xi-tay riêng nhé :D

vtc341

Yuhgnaup
Thành viên BQT
tình hình là mình thoát ra là có giao diện mới. đăng nhập thì giao diện cũ. Giao diện mới nhìn đẹp đấy chứ. sáng sủa hơn cái cũ với nhìn nó hiện đại hơn nữa :big_smile:

TAD

Dĩ Vãng Nhạt Nhòa
Thành viên BQT
quá pro, chọn màu mình thích nào :D

klezh_br

Member Tích Cực
em thấy giao diện mới cũng tương đối ổn, chỉ là không thích cái avatar bị tròn tròn như vậy. mới nhìn chưa quen, 1,2 hôm là ok mà:big_smile:

KinhKongTuXat

I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft
Thành viên BQT
Giao diện mới nhìn khá đẹp nhưng chưa quen mắt lắm

chubeban

Vào lại PBM thấy có xuất hiện Trẩu Tre
Thành viên BQT
e thì thấy thế này... giảo diện đẹp. phẳng, font đẹp, và e đề nghị mở lại cbox... e thấy thiếu nó ae ít nc vs nhau, ít gần gũi. đôi khi thấy diễn đàn vắng vẻ :)

TAD

Dĩ Vãng Nhạt Nhòa
Thành viên BQT
cứ từ từ cho nó nhừ, mọi thứ rồi sẽ quen thôi

Bài xem nhiều