• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Các Pro cho em hỏi

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
Các pro cho em hỏi cr@ck win 8.1 thì dùng chương trình gì cr@ck được vĩnh viễn thank các pro
KMSpico hiện nay là chương trình @ctive đk nhiều GHOSTER và USER tin dùng :) còn nếu ko thì @ctive by phone

kieuvuong

Member Chính Thức
Thích
9
bạn nhờ người khác @ctive by phone đi cũng dễ mà

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
KMSpico @ctive vĩnh viễn mà bạn, 180 ngày hồi nào :surrender:

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
MS còn chưa bán , lấy gì bạn nói là "Rách" vĩnh viễn vậy ? Mua bản quền còn chưa có , lấy H5N2 mà làm ấy :still_dreaming:

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
KMSpico @ctive vĩnh viễn mà bạn, 180 ngày hồi nào :surrender:
có 180 ngày thui , nhưng mà theo cấu trúc cr@ck nó sẽ đến ngày đó nó lại tự @ctive tiếp 180 ngày

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
có 180 ngày thui , nhưng mà theo cấu trúc cr@ck nó sẽ đến ngày đó nó lại tự @ctive tiếp 180 ngày
Nói như bác cũng nói, đc 180 ngày tự động @ctive tiếp thì khác gì vĩnh viễn, chắc gì win dùng đc suôn sẻ 3 tháng mà vĩnh viễn với không vĩnh viễn :burn_joss_stick:

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Thích
354
H5N2 vi rút gia cầm chưa có thuốc chữa mới :matrix: , đọc tin công nghệ nhiều vô cậu ạ

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
chẳng thấy j bn ạ, mình treo máy từ lúc đó đến hơn 1 tiếng nữa vẫn ko thấy j, :(
thế thì bạn gõ tên cái file iso đó vào mục search là OK

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm