• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

cách vượt qua password windows xp,7,8,8.1

binharsenalpc

chuẩn rồi
HoaHong
0
đèn đỏ được đi tiếp
đèn xanh thì dừng lại
ông lắm chuyện
+ chú ý nhớ đọc kỹ đầu bài trước khi làm nhé
+ cách đột nhập vào máy tính của em hàng xóm hay của ai đó bằng cách vượt qua password windows
mật khẩu vẫn còn nguyên vẹn.
+ cách này ko phải là phá gãy mật khẩu máy tính đâu nhé. nó chỉ là đôt nhập vào máy xem bên trong có gì mà
+ nó chỉ là vượt qua rảo cản passwor windows đăng nhập ko để lại dấu vết hay gì cả, mật khẩu cũ vẫn còn nguyên ko bị thay đổi gì cả.phải nói là ko đụng hàng đến pass của chính chủ
+ các bạn lưu ý ko dc phá máy ng khác đâu nhé. mình rất ghét cái trò phá hoại máy của ng khác
+ chỉ dùng cho việc cần thiết thôi nhé
+ hỗ trợ hầu hết cả windows xp,7,8,8.1 kể cả windows 9

+ cách làm: nguyên liệu như sau
+usb nhớ định dạng sang fat 32 nhé
+ hoặc tích hợp vào usb có sẵn hiren's boot cứu hộ
+ sau khi nạp usb rôi thì Copy file kon-boot vào thư mục gốc usb
+ dùng notepad mở menu.lst lên và copy code này vào bên dưới và lưu lại
Mã:
title Kon-Boot (CURRENT VERSION)
map --mem /konboot.img (fd0)
map --hook
chainloader (fd0)+1
map (hd1) (hd0)
map --hook
rootnoverify (fd0)
+ làm xong sau đó cắm usb vào khởi động lại máy để chạy boot windows, hiện ô password, các bạn chỉ cần ấn enter mà vào xem bên tróng đó có gì
nó mà phát hiện thì em ráng chịu thôi

binharsenalpc

chuẩn rồi
HoaHong
0
Hirent boot vào mini win 7 cũng xem được vậy >.<
vào win mini xp hay 7 xem ứng dụng ngoài dektop bằng mắt à :D win mini nó chỉ xem dc trong ổ thôi nhé chứ ko xem dc các phần mềm ngoài dektop đâu nhé

ahridn

Member Tích Cực
HoaHong
0
vào win mini xp hay 7 xem ứng dụng ngoài dektop bằng mắt à :D win mini nó chỉ xem dc trong ổ thôi nhé chứ ko xem dc các phần mềm ngoài dektop đâu nhé
Xin lỗi. Bạn nhầm to
C:\Users\Tên User\Desktop . Này thì desktop.
Còn cần ở đâu nữa không ?

tminhanh

Member Chính Thức
HoaHong
0
+ làm xong sau đó cắm usb vào khởi động lại máy để chạy boot windows(boot vào HDD), hiện ô password, các bạn chỉ cần ấn enter mà vào xem bên tróng đó có gì nó mà phát hiện thì em ráng chịu thôi

Theo mình hiểu câu này là vậy: copy kon-boot vào usb, sữa menu.list, cắm usb vào, khởi động lại vào win(xp,7,8), hiện lên ô password thì enter là vô --> ko pik đúng ko ta.
Vậy cái copy vô usb nó chạy lúc nào

binharsenalpc

chuẩn rồi
HoaHong
0
bác nói rõ hơn đi. mà cái file menu.lst nó ở chỗ nào thế bác @@
file menu.lst có trong hiren's boot ấy.hoặc xin trong 4rum bạn nhé
dùng notepad mở menu..lst ra và cop đoạn mã này và save lại
title Kon-Boot (CURRENT VERSION)
map --mem /konboot.img (fd0)
map --hook
chainloader (fd0)+1