• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cận cảnh hấp diêm... thay lun cả... ghê quá :-ss, 18+ nha

Kaka.Ác tè.Mà hình như cái này hôm bữa gặp rồi.;))

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Đã bảo ở trên là em chỉ ghi đúng sự thật, bức ảnh trong hình chính là hấp diêm, các bác nghĩ sao thì tùy. Em chỉ ghi là hấp diêm thôi. Ko lừa tình ai hết. Thế mà giờ bị ăn gạch. Còn bị vote ra đảo :))

aoe1991

Quang MK
Đã bảo ở trên là em chỉ ghi đúng sự thật, bức ảnh trong hình chính là hấp diêm, các bác nghĩ sao thì tùy. Em chỉ ghi là hấp diêm thôi. Ko lừa tình ai hết. Thế mà giờ bị ăn gạch. Còn bị vote ra đảo :))
đã dùng ám ngữ lập lòe hòng lừa tềnh ace nhẹ dạ, ham của lạ giờ còn ngoan cố k nhận tội :)) =))
cái này khả năng phải band IP vĩnh viễn mới đúng - nghe bảo có loại hình này =)) =))

à, nhưng mà kể ra, bác thớt cũng có nhiều đóng góp cho 4rum, nể tình, đổi hình phạt qua trừ 5000 Bài viết cũng được ;)) :))
coi như cảnh cáo cho chừa >:) :)), cho spam lại từ đầu :P :))

ace nào đồng ý, click thank mình để vote hình phạt nào =)) =))

Bài xem nhiều