• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cần giúp đỡ về Anti-Virut!!!

leminh22

Member Tích Cực
Thích
119
Anh em cho mình hỏi cái, cái máy nhà mình cài win 7, Ram 1G thỉnh thoảng RAM chiếm 700 Mb, cài cái microsoft security essentials thì nó chiếm ghê quá không giám cài, ace cho mình hỏi có phần mềm nào diệt tốt mà nhẹ vs máy nhà mình k ? TKS nhiều :-bd:-bd:x:x:-*:-*:-*:-*:-*:-*

hoangviet123

Member Vip
Thích
1,225
Ram 1 Gb bạn nên xài Avast free là nhẹ nhất đấy.<:-P

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Avast, Avira, AVG mình thấy đều ok cả. Ngày nay thấy mấy đứa bạn hay ham hố xài Eset thấy cũng đc khen nhẹ và hay lắm.
Mình thì ủng hộ nhất vẫn là Avast. :-bd. Bản Free thì nhẹ nhất rồi. ;)

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Avast, Avira, AVG mình thấy đều ok cả. Ngày nay thấy mấy đứa bạn hay ham hố xài Eset thấy cũng đc khen nhẹ và hay lắm.
Mình thì ủng hộ nhất vẫn là Avast. :-bd. Bản Free thì nhẹ nhất rồi. ;)
nhưng sao nó nói free nhuưng nó vẫn tính 30 ngày là thế nào
mà Mã avast cứ dùng thoải mái nhé,không sao đâu cứ kệ cho nó hiện lên cái bảng thông báo nhé

AntiCr@ck

Member Tích Cực
Thích
93
Anh em cho mình hỏi cái, cái máy nhà mình cài win 7, Ram 1G thỉnh thoảng RAM chiếm 700 Mb, cài cái microsoft security essentials thì nó chiếm ghê quá không giám cài, ace cho mình hỏi có phần mềm nào diệt tốt mà nhẹ vs máy nhà mình k ? TKS nhiều :-bd:-bd:x:x:-*:-*:-*:-*:-*:-*
nhờ cậu tớ kiểm tra và thấy nó chiếm khoảng 60mb, máy cài win xp.
nhưng sao nó nói free nhuưng nó vẫn tính 30 ngày là thế nào
mà Mã avast cứ dùng thoải mái nhé,không sao đâu cứ kệ cho nó hiện lên cái bảng thông báo nhé
Register là được 1 năm mà, còn Avast IS thì em ko sài vì em ghét cr@ck, đang được khuyến mãi 1 year cái Mã này, đang đợi nó gửi rồi cài :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
cá nhân thì free là ok rồi, có IS thì ngon.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm