• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Can Lộ Lộ - Một nhân vật nổi tiếng của bác Đào

phamtuantb

Moderator
Thành viên BQT
Hot girl Gan Lulu hồn nhiên khoe ảnh sexy Tuy nhiên khi đón nhận những hình ảnh đó, cư dân mạng lại một lần nữa “nổi đóa” với cô gái lắm chiêu nhiều trò này. “Cô ấy có tiền, cô ấy có danh, cô ấy có học thức… tại sao cô ấy lại phải nổi tiếng bằng cách rẻ tiền này?” – Một cư dân mạng chia sẻ. Cũng có người dự đoán cho tương lai của Gan Lulu, “Có thể đến một ngày nào đó, Gan Lulu sẽ gặt hái được những thành công trong sự nghiệp của mình… nhưng với cách nổi tiếng này, cô ấy cũng sẽ không bao giờ nhận được sự nể trọng của khán giả dành cho mình”.

[hidE]

[/hidE]

tui_la_so1

Team NewUpload
Mình thấy cô này đc cái thân hình nóng bỏng :"> nhưng khuôn mặt thì bình thường (xấu b-() ko = cả bạn gái cũ của mình :))

phamtuantb

Moderator
Thành viên BQT
Mình thấy cô này đc cái thân hình nóng bỏng :"> nhưng khuôn mặt thì bình thường (xấu b-() ko = cả bạn gái cũ của mình :))
Mình thì có thói quen hơi xấu là khi nhìn girl cái đầu tiên soi không phải là khuôn mặt mà là vòng 1, mặc kệ nó xấu hay đẹp cứ hở là coi :)):)):))

P/S: Dán nhầm nhãn NEW Mod nào quản lý box này sửa hộ với.

MrKing

Thành Viên Cống Hiến
Bác có ảnh gốc ko send với....

Can Lộ Lộ ! I like her:D

Bài xem nhiều