• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cần pro giúp đỡ giùm em cái lỗi này với

david_nha

Member Tích Cực
Thích
2
Vậy mình qua máy khác copy cái WinSAT rồi paste qua máy mình rồi chấm điểm hã bác. mà cái WinSAT nó nằm ở đâu vậy bác.

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
Nó báo rõ là ko thể tiếp tục nếu dùng Pin mà

Cắm điện vào rồi thử lại nhé :D

Ít online

Member Chính Thức
Thích
39
Nó báo rõ là ko thể tiếp tục nếu dùng Pin mà

Cắm điện vào rồi thử lại nhé :D
Đúng là không nhìn kĩ :)) Nếu chủ topic chưa cắm pin sạc vào lạptop thì không chấm điểm được đâu, còn nếu cắm rồi mà vẫn lỗi thì mới kiểm tra folder WinSAT thiếu mấy file VMW, MP4...không. Nó nằm trong Windows\Performance thì phải :D

ngquvi1995

Member Tích Cực
Thích
190
dùng adater đi pin chạy nó không chấm được đâu

david_nha

Member Tích Cực
Thích
2
Thank các bác nha.e gỡ pin ra thì chấm điểm đc rồi :byebye:

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
Đúng là không nhìn kĩ :)) Nếu chủ topic chưa cắm pin sạc vào lạptop thì không chấm điểm được đâu, còn nếu cắm rồi mà vẫn lỗi thì mới kiểm tra folder WinSAT thiếu mấy file VMW, MP4...không. Nó nằm trong Windows\Performance thì phải :D
bác mau oy cái hình nó ko có dùng Sac đấy bác

david_nha

Member Tích Cực
Thích
2
Bác ơi e xài 3G của Viettel mà lúc trước lên Fb bình thường, hôm bữa đứa e nó bấm cái gì e cũng không bít, giờ hết lên Fb đc nữa, các bác chỉ e với.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm