• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Chán

tuananhth.info

Member Tích Cực
Thích
24
Không hiểu hôm nay sao nữa, ngủ dậy cái là thấy 1 chân trên giường 1 chân dưới đất, cái đầu thì đau như bị thằng nào đánh cho nhừ đòn vậy, hic
Định đi gặp mấy chiến hữu mà vừa ra đến cửa thì mắt nhắm mắt mở đập ngay đầu vào cái cột của dãy trọ, lại thêm chiến tích cho cái đầu tội nghiệp của mình.
Vậy thoy quyết định hôm nay ở phòng không đi đâu cả, ai dè đâu 30' sau mất điện. Hỏi ra ms biết hôm qua thông báo cắt điện đến tối, gọi cho mấy thằng bạn xem chúng nó ở đâu thì chúng nó đang ở dưới Sầm Sơn đi chơi + ngắm gái. Vậy là 1 mình ở phòng chả biết làm gì. Sờ đến túi thì ôi thoy, có nhiu tiền quăng cho thằng bạn cùng phòng hết oy. vậy là ta lâm vào tình cảnh:
Hết tiền chán nản đu dây điên.
Điện giật rung chân tụt cả quần
Chán, ngồi ở phòng cả ngày thật là Chán

tuananhth.info

Member Tích Cực
Thích
24
Hic em mún mất trí nhớ lắm đó chứ nhưng mà không đc, ms chỉ hơi đãng trí thoy. mà có nghe thông báo đâu mà biết nó cúp điện.
Mọi khi nó gửi giấy thông báo cắt điện về cho em mà nay không thấy nữa, chắc hay là do nay ít gọi nó đi ăn thịt chó vào mùng 1 đầu tháng
=)) =)) =)) =)) =))

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
đã 7 năm kể từ lần cuối cùng ra biển, thèm đi biển 1 lần quá mà ko ai rủ :(

bethantoc

Member Tích Cực
Thích
97
tình cảnh của bác lúc ấy có đu dây điện thì cũng có điện đâu mà giật =))

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448

trongtoanbn

Member Tích Cực
Thích
11
vừa đi chơi Thanh Hóa nhà thằng bạn về HN hôm kia.
3h sáng về đến Ga HN ngủ lang 2 tiếng sau chờ bus 32 về Kiều Mai.
trời ơi, kỉ niệm đáng quên, nhưng giây phút dài nhất trong đời.

tuananhth.info

Member Tích Cực
Thích
24
Híc Thần chết nói đúng nhưng mà mún thử cảm giác oánh nhau vs thần chết thế nào nên không xài đâu.
MAi ơi về Sầm Sơn đi tắm biển vs tớ + HT không???? =)) =)) =)) =)) =))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm