• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Chém gió xuyên màn đêm!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Nào thì mình mở màn 1 câu truyện nhé! A e valentine sắp tới rồi, ai chưa có người yêu, ai có rồi???? Ai có rồi thì dự định làm gì trong ngày đó :th_51:
Mình có vợ rồi nhưng chưa biết phải làm gì nữa :D Chẳng lẽ chỉ socolo + hoa thì chả có gì đặc biệt cả.

MrKing

Thành Viên Cống Hiến
Thích
382
Nào thì mình mở màn 1 câu truyện nhé! A e valentine sắp tới rồi, ai chưa có người yêu, ai có rồi???? Ai có rồi thì dự định làm gì trong ngày đó :th_51:
Mình có vợ rồi nhưng chưa biết phải làm gì nữa :D Chẳng lẽ chỉ socolo + hoa thì chả có gì đặc biệt cả.
Có vợ rồi àh!:th_55:
Hiện có theo e nào nữa ko đó!

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Chém chết con khĩ á !!!
" chém jó ... chết người k nhỹ "

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Đi đâu cũng toàn mod chém thôi member chẳng thấy đâu cả, không biết kế hoạch của admin như thế nào để forum PT.
Forum đặt Phần mềm và ghost lên trên để phát triển, a e nghĩ tn? Chém về hướng đi của forum đi

phamtuantb

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,004
Forum đặt Phần mềm và ghost lên trên để phát triển, a e nghĩ tn? Chém về hướng đi của forum đi
Phần mềm rất đa dạng nếu các mod nhiệt tình đi sưu tầm thì cũng có thể đứng vũng trong làng IT còn về ghost, cái này hơi khó vì có một đàn anh đã đi trước từ rất lâu và dân voc PC không ai là không biết tới nó, vì vậy mục tiêu nhắm vào ghost mình nghĩ là hơi khó (theo cách nghĩ chủ quan của mình), ngoài ra thư giãn cũng là box không nói là dẽ cũng không phải vì hầu hết các forum đều có nhưng để có được dân số đông trong đó cũng không phải ngon ăn.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Phần mềm là mặt quan trọng của Forum về CNTT.
E đề cao ghost vì a e trong forum toàn là ghoster quen biết nhau cả.
Về giải trí thì cũng không thể thiếu, âm nhạc, tin tức, hình ảnh và phim nữa.

Chỉ cần có mem, mod tâm huyết như a thì mọi chuyện mới dễ hơn đc

mjss_love

Member Vip
Thích
309
chém thế này đc k
tui có 1 bản ghost ! có thể ghost các win xp 2 3 .. win 7 8 ... win 97 / 2k tất cả đều đc
soft mới nhất 2012 :-bd:-bd

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
em chưa mua khẩu trang kia bác à
bác cho em cái
mà em đố bác cua xanh chạy nhanh hay cua đỏ chạy nhanh
Lại còn có cả cua xanh cua đỏ nưa ak? Chạy nhanh bằng ta không :)) A e chém gió thoải mái nhừng đừng quá đáng, xích mích nhé, mệt lắm :))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm