• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cho em hỏi về cái card màn hình

Nhóc Kiệt

Member Chính Thức
Thích
3
có cách nào ko ạ :-<, bị cấm nét rồi, mún chơi máy cái game hay hay như gta hay war hoặc cf j` j` đấy mà ko pk' cách nào :-<
kinh tế là ko có :((

Nhóc Kiệt

Member Chính Thức
Thích
3
em đã thử FiFa, ừ thì đc nhưng mà đồ họa xấu kinh, lâu lâu dực dực :->, đột kích thì vào màn chơi thì cũng đẹp, cũng hay, nhưng mà lúc load vào màn chơi nó lâu cực, tầm 30s - 1 phút mới vào :-<, còn demo vài bản NFS thì cũng tạm cũng đc cũng dực :-<, máy cái card + ram khổ wa'

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
bạn nên kiếm con hd3450 giá rất rẽ - tầm 500k - chơi đc medium hết tất cả các game kể cả crysis - high l4d2 - hỗ trợ directx cho window 7 luôn
ở hcm thì pm mình :D

Nhóc Kiệt

Member Chính Thức
Thích
3
bạn nên kiếm con hd3450 giá rất rẽ - tầm 500k - chơi đc medium hết tất cả các game kể cả crysis - high l4d2 - hỗ trợ directx cho window 7 luôn
ở hcm thì pm mình :D
mình ở HCM và sống ở Q8

Mr Đàm

Member Mới
Thích
2
Trong hình đó chỗ nào là card màn hình vậy ?
:-&

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm