• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cho mình hỏi nên dùng win gì cho cấu hình máy này

binharsenalpc

chuẩn rồi
ram bạn 4gb thì xài win 7 pro 64 bit mới nhận đủ hết ram.xp chơi gam là mượt nhất.win 8 cũng nhẹ hơn win 7 và còn chơi game lol ngon

cuocsongvn

Member Chính Thức
ram bạn 4gb thì xài win 7 pro 64 bit mới nhận đủ hết ram.xp chơi gam là mượt nhất.win 8 cũng nhẹ hơn win 7 và còn chơi game lol ngon
Như bạn nói thì cấu hình máy mình cài win 8 cũng được hả bạn. Xin lỗi vì câu hỏi của mình, nhưng thật ra mình không rành về máy tính lắm. Cảm ơn bạn đã hồi đáp.

binharsenalpc

chuẩn rồi
Như bạn nói thì cấu hình máy mình cài win 8 cũng được hả bạn. Xin lỗi vì câu hỏi của mình, nhưng thật ra mình không rành về máy tính lắm. Cảm ơn bạn đã hồi đáp.
ko sao :D máy bạn chơi dc win 8 64bit chơi game lol mượt.nhưng win 8 nó kén về 1 số game

Bài xem nhiều