• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cho mình xin gợi ý món ngon KFC :")

trangrose

Member Chính Thức
Thích
0
Cho mình xin gợi ý món ngon KFC :") KFC dạo này có gì mới ngon ngon không mọi người ha? Mình thấy có cái gì như là Mashies rồi Gà rán Double Dip là như nào thế nhỉ? Có bạn nào cho mình xin vài gợi ý với, mình đa tạ nhiề
u nhiều nè ;)

mogummiho

Member Chính Thức
Thích
0
nghe hay thế thớt, mấy nay bận quá không coa thời gian ra KFC ăn, nhờ thớt mà tui biết thêm thông tin đấy.

linhlinh96

Member Chính Thức
Thích
0
alo hay lên website là biết tần tật chứ gì, ngồi đây gõ bàn phím làm gì

tudall

Member Chính Thức
Thích
0
mình thì không quan tâm món mới cho lắm, lúc nào cũng chung thành với món quà quay tiêu

vuwindy

Member Chính Thức
Thích
0
ai fan ăn chạy hiện KFC có bán món chay nữa nha, ghé ăn thử đi, ngon lém

knesslac

Member Chính Thức
Thích
0
Mashies nhân Gravy: 19.000đ/3 viên; 29.000đ/5 viên.
Mashies nhân Rau Củ: 25.000đ/3 viên, 35.000đ/5 viên. giá cho bạn nào đang mê món mới này của KFC :)

lylyluta90

Member Chính Thức
Thích
0
Double Dip 57k bạn ơi, ăn ngon lắm.Thưởng thức Gà KFC Double Dip bạn sẽ được tùy chọn 1 lần chấm Sốt Tiêu Đen với 1 lần Chấm Cốm Rong Biển hay 1 lần chấm Sốt Gà Nướng Hương Chanh với 1 lần chấm Cốm Vị Phô mai. quá đã

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm