• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Cho mình xin phần mềm diệt virus nhẹ cho máy tính vs Free

Shinz

Member Chính Thức
Mình vào đọc thì thấy nhiều phần mềm diệt Virus quá, nhưng không biết nên chọn loại nào, ai giúp mình vs.:beat_brick:
Có ai cho mình xin phần mềm diệt Virus nào tốt + free + nhanh + nhẹ cho máy tính nữa (chơi game không ảnh hưởng), Ai có Share cho mình với , mình xin cảm ơn, :confuse::burn_joss_stick:

frincelove

Member Chính Thức
m dùng MSE 2 năm nay rồi, thỉnh thoảng có cài thử mấy cái khác nhưng đều gỡ ra ngay, m nghĩ MSE là nhẹ nhất, đơn giản cũng khá hiệu quả nữa

hoangtu_ngok

Member Chính Thức
avast bạn à, nhẹ màng tốt, fire wall ổn, có điều nên cài ngay sau khi ghost máy hay cài win vì nếu không cài vào cái nào dính virus nó sách ly hết,

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Nhẹ và miễn phí thì dùng Avast đi bạn, ko gì có thể qua nổi nó đâu. Cực kì hiệu quả đó:D

Bài xem nhiều