• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

chơi game đồ họa nên cài win nào ạ

binharsenalpc

chuẩn rồi
chơi game trên xp là mượt nhất.win 7 cũng vậy.quan trọng là cấu hình của bạn có đủ mạnh ko và ram mấy gb và chíp j :D

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Theo cái cấu hình của máy bạn thì cho dù có hỗ trợ Direct X11 cũng chả chơi đk , vì VGA khá là yếu , thay con AMD 7xxx vào chiến cho ngọt :)

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
LOL fps toàn 50 - 70 thôi bác ạ :pudency: e định xuống xp xem có ngon hơn ko
Download bản của trinhbaphap mà chơi đảm bảo từ 60FPS trở lên :) ko lo bị xuống 50 đâu , nhớ tắt cái "đồng bộ sọc ngang" đi là ngon , tìm lòi cả mắt ra chưa thấy bản win 7 nào mà chơi LOL combo ko bị giật

Nguyen Xuan TO

Member Chính Thức
Download bản của trinhbaphap mà chơi đảm bảo từ 60FPS trở lên :) ko lo bị xuống 50 đâu , nhớ tắt cái "đồng bộ sọc ngang" đi là ngon , tìm lòi cả mắt ra chưa thấy bản win 7 nào mà chơi LOL combo ko bị giật
bác cho e xin link với tối e cắm down :D , mà cái đồng bộ sọc ngang là gì vậy bác

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi

Bài xem nhiều