• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Chọn máy cấu hình ngon, chạy mượt mà, giải trí nhẹ nhàng tại gia.

banhbaokw

Member Chính Thức
Thích
0
Con laptop ở nhà xài từ thời còn đại học nên đã chai pin, quên cắm sạc tầm 30 phút là die, vậy nên em đang tính thay em mới. Nhu cầu của em cũng đơn giản thôi: dùng văn phòng với photoshop chỉnh sửa ảnh chút đỉnh là được, quan trọng nhất là phải có pin dài tý vì tính em hay lê la máy đi khắp nơi. Nhờ các bác rành công nghệ tư vấn hộ em laptop nào cấu hình đủ ngon để em mỗi ngày làm vài ván ra ngô ra khoai ạ. Cảm ơn các bác

Thích
0
Sang chảnh thì làm con LG gram nè. Em nó chưa tới 1kg mà dùng rất thích. Pin thì trâu. USB Type-C có thể kết nối và truyền dữ liệu đến màn hình 4K và có thể sạc dt luôn nha

bachincoc

Member Chính Thức
Thích
0
Xách con LG 14ZD980-G đi làm mỗi ngày thấy êm lắm nè. Nó nhẹ nhàng lắm, kiểu như thời buổi này nên xài mấy loại nhẹ nhẹ mà phù hợp nhu cầu là được rồi.

Bài xem nhiều