• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Chưng cầu dân ý về bản Windows 7 With Elemental Snow Style

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Mặc mãi 1 cái áo cũng chán, bạn có muốn thay áo cho windows 7 của mình không?? Mình và mấy a e đang có ý tưởng mới cho 1 bản Windows7 With Elemental Snow Style.
Với 2 màu chủ đạo là Trắng và đen, mọi người cùng cho ý kiến nhé, nếu được nhiều người ưa thích, ủng hộ thì Forum chúng ta sẽ xuất khẩu 1 bản ghost Windows 7 With Elemental Snow Style cựa chất :D

Demo vài pic cho a e nhé!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Mai có ảnh demo nhé, a e góp ý, cho thêm về hình ảnh, icon nhé, mình buồn ngủ quá, mai tính tiếp :D A e ngủ thôi, khuya rồi :-h

RyoKaiser

Member Chính Thức
Thích
3
hay đấy nhưng mà mình vừa cài win8 consumer :D

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
hay đấy nhưng mà mình vừa cài win8 consumer :D
Win8 chưa hẳn đã lấn áp được win7 vì win7 giao diện rất đẹp, và nhiều người cđã quen với win7 rồi, win8 có nhiều điểm cải tiến nhưng nó thô, khó dùng với ng mới, lại còn nặng nữa, mình nghĩ win8 k thay đổi thì cũng bị win7 đè bẹp thôi

hoangviet123

Member Vip
Thích
1,225
Đúng đấy win8 mới ra chưa hẳn qua nổi win7 đâu.Cũng như xp với vista vậy đó.Win7 khá là Ok.:))

bmtsky

Member Chính Thức
Thích
6
đẹp quá! bạn cho mình cái link giao diện trên dc không? cam ơn bạn nhiều!

bmtsky

Member Chính Thức
Thích
6
nếu có bản ghót thì càng tốt!

trannhat90

Member Tích Cực
Thích
10
em nhìn qua hình ảnh demo xin góp ý thế này
- mấy cái icon ở thanh dock xấu quá thay cái khác nhìn đẹp hơn.
- bản GHO tinh chỉnh cho mượt
- Cái quan trọng em muốn nói là các bác cài bản win 7 pro hay enterprime KHÔNG cr@ck để a e tự kích hoạt bằng Mã MAK (tại Mã nhiều mà fai xài cr@ck cứ thấy thế nào ý) bạn nào không biết tìm Mã thì để phần mềm cr@ck trong ổ C ghost xong cr@ck cũng được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm