• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[ Clip ] Kiệt Tác Tình Yêu Dành Cho My Angel

mjss_love

Member Vip
chắc đây là cái nhà của bác ốc ! ổng làm thì khít lại mình làm sao cứ hk hỡ chỗ này cũg hỡ chỗ kia .......... nên lấy ảnh 16:9

xlinh

Member Tích Cực
Up mạnh chứ em ! Làm cả tối hôm qua đó ! Cắm máy cả tôi cho lên youtube đó !
bạn làm clip này đẹp thế..........:-B..........bạn làm bằng fan mềm j vậy cho a e với

thank you ! happy good day >:D<

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
vandieutot giờ hăng say bên đồ họa với clip gê nhỉ, nhưng cái a e cần đâu chỉ là tác phẩm, topic show hàng thế này :( Đề nghị lập Topic hướng dẫn ae đê ;))

vandieutot

Rom & Ghost
chắc đây là cái nhà của bác ốc ! ổng làm thì khít lại mình làm sao cứ hk hỡ chỗ này cũg hỡ chỗ kia .......... nên lấy ảnh 16:9
Không phải của ốc tiên sinh đâu nhé ! Cái style ngôi nhà một anh làm bằng ảnh tỉ lệ chuẩn đó 1600x900 rồi ! Cái style này nó thế đó !

bạn làm clip này đẹp thế..........:-B..........bạn làm bằng fan mềm j vậy cho a e với

thank you ! happy good day >:D<
Mình dùng bằng proshow với core video studio đó!

vandieutot giờ hăng say bên đồ họa với clip gê nhỉ, nhưng cái a e cần đâu chỉ là tác phẩm, topic show hàng thế này :( Đề nghị lập Topic hướng dẫn ae đê ;))
Hi cám ơn anh nhé ! Em có viết bài hướng dẫn ngày trước rồi mà ! Tại mọi người bên này không yêu đồ họa mấy hi

xlinh

Member Tích Cực
vandieutot giờ hăng say bên đồ họa với clip gê nhỉ, nhưng cái a e cần đâu chỉ là tác phẩm, topic show hàng thế này :( Đề nghị lập topic hướng dẫn ae đê ;))
bÁc khatmau nÓi ĐÚng ĐẤy.....:)>-.....bẠn lÊn lẬp topic tut bÀi hƯỚng dẪn cho ae hỌc hỎi vỚi.........>:D<

gameboy

Member Chính Thức
pic hướng dẫn nào hả bạn ơi, gửi cho mình với mình cũng muốn học và làm cái này, thanks bạn nhiều

Bài xem nhiều