• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Đơn Đăng Ký Làm MOD

phuongpv5

Moderator
Thích
579
Họ tên: Phan Văn Phương
Ngày sinh: 06/11/1990
Quê quán: Khánh Hòa
Facbook : www.facebook.com/PhanVanPhuong
Sđt: 0962229333
Email: PhuongPV5@gmail.com
Sở trường:Phần cứng PC and Mobile, Lập Trình, Windows, Web, Ghost, CSDL
Box muốn quản lí: Ghost, Phần Mềm, Windows
Phương hướng , mục tiêu phát triển mà box sẽ quản lý: Cố gắng dùng lượng kiến thức mình có hỗ trợ các thành viên diễn đàn, cũng như tiếp thu học hỏi thêm để phát triển diễn đàn.
Thời gian online/ngày: 10/24
Người giới thiệu: None
Thông tin thêm:

Sửa lần cuối:

motthanhvien

Thành viên nhiệt tình
Thích
0
Cho em hỏi người có người có kinh nghiệm mới được đăng ký phải không ạ, em chưa có kinh nghiệm gì có đăng ký làm MOD được không nhỉ hihi

phuongpv5

Moderator
Thích
579
Cho em hỏi người có người có kinh nghiệm mới được đăng ký phải không ạ, em chưa có kinh nghiệm gì có đăng ký làm MOD được không nhỉ hihi
Bạn cứ đăng ký mới biết duyệt hay không ^^

motthanhvien

Thành viên nhiệt tình
Thích
0
HIHI cám ơn admin nha em biết em sẽ không được chọn đâu, em tự biết em không có khả năng làm MOD với lại thời gian em không có thi lấy đâu ra mà làm MOD được chứ. MOD phải những anh chị giỏi được tham gia điễn đàn nhiều và hỗ trợ mọi người tốt đó mới chính là MOD thực thụ ạ. Em ủng hộ.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm