• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Đơn đăng ký làm Mod

lamvanhau

Moderator
Họ tên: Lâm Văn Hậu
Ngày sinh: 14/02/1989
Quê quán: Đồng Tháp
Email: hautuyencomputer@gmail.com
Fb: facebook.com/lamvanhau2007
Sở trường: Ghost
Box muốn quản lí: Ghost
Thời gian online/ngày: 7/24 ...
Người giới thiệu: Không.

Download-Button
Tải xuống ngay

tuannguyenkute

Thành viên nhiệt tình
Chao mọi người em mới vào em có thể đăng ký làm Mod được không ạ hì:brick: anh chị chia sẽ chút kinh nghiệm làm Mod cho em với ạ. em cám ơn rất nhiều.

cdtk1212

Member Chính Thức
Chao mọi người em mới vào em có thể đăng ký làm Mod được không ạ hì:brick: anh chị chia sẽ chút kinh nghiệm làm Mod cho em với ạ. em cám ơn rất nhiều.
Kinh nghiệm: thì tự học hỏi thôi em. Quan trọng là em hãy thể hiện năng lực của em cho mọi người thấy. :doubt::doubt::doubt::doubt:

tuannguyenkute

Thành viên nhiệt tình
Kinh nghiệm: thì tự học hỏi thôi em. Quan trọng là em hãy thể hiện năng lực của em cho mọi người thấy. :doubt::doubt::doubt::doubt:
Hi Cám ơn chị nha. Em có ngu kiến thế này muốn trở thành Mod trước hết phải giỏi về máy tính nói chung là giỏi về phần cứng hay phần mềm gì đó phải không ạ, thêm vào đó là khả năng nhận biết hỗ trợ nhiệt tình cho tất cả mọi người trong diễn đàn phienbanmoi này phải không nhỉ...để trở thành Mod không phải là dể.:smile:

L

longkienmanh

Guest
Hi Cám ơn chị nha. Em có ngu kiến thế này muốn trở thành Mod trước hết phải giỏi về máy tính nói chung là giỏi về phần cứng hay phần mềm gì đó phải khong ạ, thêm vào đó là khả năng nhận biết nhiệt tình hỗ trợ tất cả mọi người trong diễn đần phienbanmoi này phải không nhỉ...để trở thành Mod không phải là dể.:smile:
cậu cứ thể hiện năng lực của cậu cho mọi người trong forum thấy.xong cậu đăng ký làm mod sau ..không phải đi đâu mà vội..thời gian còn dài

tuannguyenkute

Thành viên nhiệt tình
cậu cứ thể hiện năng lực của cậu cho mọi người trong forum thấy.xong cậu đăng ký làm mod sau ..không phải đi đâu mà vội..thời gian còn dài
Thế giờ em bất đầu từ đâu nhỉ, bác là người có kinh nghiệm nhất trong diễn đàn phienbanmoi thì bác chỉ em vài chiêu với. Hay em nhận bác làm sư phụ được không ạ.:burn_joss_stick:

Samuel Khanh

Member Chính Thức
Thế giờ em bất đầu từ đâu nhỉ, bác là người có kinh nghiệm nhất trong diễn đàn phienbanmoi thì bác chỉ em vài chiêu với. Hay em nhận bác làm sư phụ được không ạ.:burn_joss_stick:
Nhìn cái đơn phía trên là bạn có thể mường tượng được rồi...Bạn nên bắt đầu từ số Like hiện có của bạn, vì Like càng nhiều chứng tỏ bài viết hay trả lời của bạn rất hữu ích đã giúp đỡ nhiều member khác, lúc đó chắc chắn BQT sẽ cân nhắc mà setup cho bạn thôi...và bạn xem mình chuyên và thích hợp ở lĩnh vực nào :feel_good: