• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Đơn Xin Làm MOD

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

codonviai

V.I.P [PBM]
Thành viên BQT
Thích
74
Họ tên: Nguyễn Phương nam
Ngày sinh: 10/11/1995
Quê quán: Việt Trì Phú Thọ
Yahoo: ktv_4rgame
Sđt: 0 có
Email: ktv_4rgame@yahoo.com.vn
Sở trường: IT
Box muốn quản lí: truyện và Tin công nghệ
Phương hướng , mục tiêu phát triển mà box sẽ quản lý: sẽ post nhiều bài hay và phát triển hai box đó
Thời gian online/ngày: 12 tiếng
Người giới thiệu: PBM
Thông tin thêm: công việc online PBM

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Thứ nhất là số bài hiện tại là 46<50 so với yêu cầu :) Cơ mà không sao, cái đó chả là gì với mình cả, mình sẽ set mod cho bạn, giờ bận tẹo :) Về 2 box của bạn thì mình khuyến khích bạn post bài về tin tức công nghệ hơn là truyện :D Cảm ơn bạn tham gia forum, chú ý là PBM chứ không phải PMB đâu nhé!
Set mod thì đơn giản thôi, nhưng nếu làm việc không tốt thì sẽ về mem ngay thôi!
Trường hợp của s2kutis2 là 1 ví dụ, và tôi thấy kimchinh cũng sắp về mem được rồi nếu cứ như vậy. Tôi chưa thấy sự đóng góp nhiều từ kimchinh cả, đồng thời sự thể hiện, thay đổi chưa thuyết phục :(
Closed Topic!

codonviai

V.I.P [PBM]
Thành viên BQT
Thích
74
Thứ nhất là số bài hiện tại là 46<50 so với yêu cầu :) Cơ mà không sao, cái đó chả là gì với mình cả, mình sẽ set mod cho bạn, giờ bận tẹo :) Về 2 box của bạn thì mình khuyến khích bạn post bài về tin tức công nghệ hơn là truyện :D Cảm ơn bạn tham gia forum, chú ý là PBM chứ không phải PMB đâu nhé!
Set mod thì đơn giản thôi, nhưng nếu làm việc không tốt thì sẽ về mem ngay thôi!
Trường hợp của s2kutis2 là 1 ví dụ, và tôi thấy kimchinh cũng sắp về mem được rồi nếu cứ như vậy. Tôi chưa thấy sự đóng góp nhiều từ kimchinh cả, đồng thời sự thể hiện, thay đổi chưa thuyết phục :(
Closed Topic!
thanks bác em sẽ làm tốt :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm