• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Download] Microsoft Windows 8.1 Preview [32bit + 64bit]

vthuancntt

Đang Học Hỏi
Thích
514
Ai bít cách cr@ck bản này thì hướng dẫn cái nào :byebye:
Mã Cài đặt: MTWNQ-CKDHJ-3HXW9-Q2PFX-WB2HQ

@ctive Windows 8.1 Build 9374
1. Mở CMD với quyền Admin
2. Gõ slmgr -ipk MTWNQ-CKDHJ-3HXW9-Q2PFX-WB2HQ
3. Download Microsoft Toolkit 2.4.3 ở đây ( hoac http://sendfile.vn/2ALk Pass: windowsz.net)
4. Nhấn @ctive Để Kích Hoạt
5. Done

nguoikhongten03

Member Tích Cực
Thích
102
Nút Start huyền thoại đã thở lại và ăn hại gấp đôi :big_smile:

Computer truyền thống đã không còn mà là This PC :oh:

mjss_love

Member Vip
Thích
309
đang dùng win8 ngon chuyển qua lại mất công, nào full dùng luôn cho tiện
dọc sĩ khác
mình là ng sử dụng lâu dài khác
=)) thánh đâu đây pa

Không dùng thôi nhé bác :D

thanchet_90

Member Tích Cực
Thích
32
Cài đặt xong, nhiều ứng dụng hay nhưng chán mỗi không chơi được game! đúng là bản beta =.=

nguoikhongten03

Member Tích Cực
Thích
102
Cài đặt xong, nhiều ứng dụng hay nhưng chán mỗi không chơi được game! đúng là bản beta =.=
bản này chỉ để cho người dùng trải nghiệm rồi report bug thôi, làm sao chơi đuợc nhiều game. đợi final lúc đó mới có người dev game trên nó :D

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Chẳng hiểu sao cài XP toàn bị lỗi màn hình xanh chết chóc thôi! dùn tìm đủ các bản XP ghost lẫn Win Setup đều không được

mình dùng hồi giờ bị có 1 lần =]]

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
854
Cái này theo mình biết là dùng Windows toolkit để @ctive nhưng mình @ctive nhưng ko có được chỉ dừng ở chữ processing... còn đâu là ko tiến thêm nữa tắt hết tường lửa rồi defender + update rồi cũng ko được nên trở về 7 64bit

vthuancntt

Đang Học Hỏi
Thích
514
Đang khéo em nó rùi đợi về đến nhà phật luôn hjhj, xem có j hót nào, đk mình cũng làm ghost luôn
Bạn cũng siêng làm ghost ha. Bản này preview thôi lm ghost chi bạn. với lại win 8 thì cài sẽ tôt hơn ghost.

chongdk

Member Chính Thức
Thích
4
Trước đó mình sử dụng w.8, cũng bung từ bản ghost cũa pro khatmau, tommy phan...( xin lỗi vì đã quên ), sau đó mình tải về bản lead w.8.1( 9385), bỏ vào ổ C cài bình thường, chỉ có khi đến phần tùy chọn thì mình chọn upgrade, cài xong vẫn giữ nguyên các phần mềm mình đã cài, hoạt động tốt. Đến bây giờ là bản prewiev 9431 mình cũng tải về và cài như đã nói ở trên, xong vẫn không mất các phần mềm, hoạt động rất tốt, cũng đã @ctive ( vì w.8 trước mình cũng đã @ctive bằng cr@ck ).Phần mềm của mình cũng thuộc loại nặng đô chứ ko phải nhẹ nhàng gì ( Soundforce 10, Sonar 7... )

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm