• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Easy Sysprep 3.1 Final Việt Hóa-Công cụ tốt nhất cho dân mê ghost đa cấu hình!!

Thích
928
Anh nghĩ là càng chập chững càng phải dùng TA. Các bài hướng dẫn ES toàn bằng TA, lại mở ES tiếng việt ra thì ko nên chút nào. Trước lúc mới ra bản LISP tiếng việt cho window XP, mọi người thi nhau down về cài nhưng rồi lại chuyển về TA như cũ. Quá quen với "My Computer" "Control Panel".... rồi, h lại "Máy Tính của tôi" " Bảng điều khiển"....

Cái khó của ES là ko hiểu chức năng của các lựa chọn là gì, tác dụng như nào, chứ không hẳn là mấy chữ TA :). Anh nghĩ nên có 1 bài thật chi tiết hướng dẫn cách dùng ES thì vẫn hơn :D
Nói rồi ông anh chả hiểu. Cái này tôi làm ra ko ép anh phải dùng tiếng việt.
Chính vì ko biết hết tác dụng. Nên mới phải thay anh google + Ngôn ngữ IT.
Hơn nữa nhiều thứ như Deloy,.. là nguyên gốc ngôn ngữ IT vẫn giữ lại.
Tùy sở thích mỗi người thôi.<:-P
Nói tóm lại là vì sao anh bạn cứ phản đối cái ES Việt Hóa này thế. :-B

PS: Hướng dẫn thì có bài rồi còn gì:
http://phienbanmoi.com/cong-cu-ghos...host-da-cau-hinh-bang-easy-sysprep-3-1-a.html

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Thích
331
Một diễn dàn mạnh về ghost phải thế này chứ. Anh em xem thế nào hợp tác cùng nhau chế lấy một bộ auto driver nữa là đủ bộ.
Em đã download về và giải nén ra nhưng bản của bọn Tàu khi giải nén ra kis phát hiện có virus nhưng chắc nó nhận nhầm thôi. Bản này thì phải một lúc kis mới phát hiện.

thaitudienha

Member Chính Thức
Thích
12
Bạn ơi cho mìnhh hỏi: Sao mình thấy bản gốc của soft này nặng có 16MB sao bạn Việt Hóa lại nặng đến 33.3 MB luôn là thế nào :-/

Thích
928
Bạn ơi cho mìnhh hỏi: Sao mình thấy bản gốc của soft này nặng có 16MB sao bạn Việt Hóa lại nặng đến 33.3 MB luôn là thế nào :-/
À đây là tôi nén bằng winrar.
Bản của họ được nén bằng 7z thì đương nhiên dung lượng sẽ bị giảm đi.

khoatoannangcao

SUPER NỔ
Thích
643
Do cái zoom ảnh nên mất zùi >:)

locct2010

Member Chính Thức
Thích
7
link die mất rồi!! ai down rồi rãnh up lên 4share đi @@.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm