• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

EM CẦN MƯỢN ACC VIP 4 Share

thuong_241286

Member Tích Cực
Thích
139

thuong_241286

Member Tích Cực
Thích
139
olala người tốt, gọi chi nhỉ?? Ân công như trong phim chưởng cho nó máu :D

thiemksb

Member Tích Cực
Thích
36
vậy còn em, em cũng chưa có acc để up bản sbd 04, các anh cho em mượn đựoc ko, hhehe

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Nếu anh em cần nhiều acc thì hôm nao đẹp trời up cho cả list :)) dùng tẹt bô nhưng hi vọng a e không đổi pass vì chả biến acc đó thành của mình mà ngược lại làm mất thời gian change passs, mất uy tín, nản lắm.

thiemksb

Member Tích Cực
Thích
36
ko được, anh yên tâm vấn đề này đi, chỉ sợ ngừoi ngoài ấy thôi, anh em ta đều là người tốt mà!

aoe1991

Quang MK
Thích
689
sirmars - 123456
Không thanks cắt chim :))
Đổi pass thì đừng có hỏi mượn né :))
Đổi tẹt bô đê =))​
thank cái acc của bác. xài ngon lắm. :>. Vừa doạ dẫm lại vừa thách thức ae đổi thế kia, mà sao vẫn chưa ai đổi nhỉ. :))

Nếu anh em cần nhiều acc thì hôm nao đẹp trời up cho cả list :)) dùng tẹt bô nhưng hi vọng a e không đổi pass vì chả biến acc đó thành của mình mà ngược lại làm mất thời gian change passs, mất uy tín, nản lắm.
Đc đây, ủng hộ bác làm cả list để ae tập change cho thoải mái. cầu ngày đẹp trời đến nhanh nào. =))

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Bác Máu ơi ai đổi pass rồi x-(

bethantoc

Member Tích Cực
Thích
97
Share Cookie cho chúng nó dùng đi ông. để thế này lắm GaTo lắm

Bài xem nhiều