• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Fshare] Dò password windows với Ophcrack

islandvt

Member Chính Thức
B1: Download ophcrack Vista/7 LiveCD (ophcrack-vista-livecd-3.6.0.iso)
B2: Trước tiên download công cụ tạo boot USB Universal-USB-Installer-1.9.5.2 và chọn file iso đã tải như hình rùi tạo boot usb
B3: Khởi động Boot USB tự động dò pass (Dò được pass từ 6-10 ký tự)
p/s: Dò pass mạnh thì kham khảo thêm ở ophcrack

Hình em dò pass thử chụp thực tế :D

DOWNLOAD: ophcrack-vista-livecd-3.6.0.iso
http://www.fshare.vn/file/TDA2G6Y6NT/

DOWNLOAD: Universal-USB-Installer-1.9.5.2
http://www.fshare.vn/file/CRR6PZKLC1/

binharsenalpc

chuẩn rồi
rò pass j thế cụ:feel_good: nói rõ hơn dc ko để mình thử:confuse: dow cả 2 link à

binharsenalpc

chuẩn rồi
hướng dẫn 3 bước kìa bác ko đọc ak
bác phải nói rõ hơn mới hiểu dc.dò pass j và vào đâu để dò.bác phải nói chi tiết ra hướng dẫn thế kia thì ai mà hiểu dc bạn đang rò pass j.có dò dc tất cả pass của phần mềm ko.chẳng hạn như là pass của file ghost ấy.hiểu ý em ko:doubt::doubt:

islandvt

Member Chính Thức
bác phải nói rõ hơn mới hiểu dc.dò pass j và vào đâu để dò.bác phải nói chi tiết ra hướng dẫn thế kia thì ai mà hiểu dc bạn đang rò pass j.có dò dc tất cả pass của phần mềm ko.chẳng hạn như là pass của file ghost ấy.hiểu ý em ko:doubt::doubt:
Dò mật khẩu đăng nhập windows thui bác, boot USB như kiểu Boot USB để cài windows ak,

binharsenalpc

chuẩn rồi
đĩa boot thì xóa dc chứ ko dò được pass đâu bác .Bí mật dò pass để đăng nhập vào mới lợi hại :D
ờ nhưng ta chưa thử :D ta chỉ khoái nhất thằng hiren boot để đặt lại pass thôi.chứ ko thích bẻ khóa làm đôi :D nếu biết pass đăng nhập của người ta thì mới dùng cái này.còn ko thì dùng hiren boot để đặt lại pass hoăc là bẻ làm đôi :beauty::beauty:

islandvt

Member Chính Thức

cuopsac

Member Tích Cực
mình đã thử pass abcd12345 phần mềm bó chân không dò được. hô hô hô

Bài xem nhiều