• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Fshare]Dynasty Warriors 6 - Tam Quốc Diễn Nghĩa Full PC English

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
Vn-times.com|Phienbanmoi.com|Vietforum.vn
Thật ra cũng chẳng có gì thắc mắc nếu có câu hỏi tại sao mình post game cũ thì

-Game này lâu lâu chơi lại 1 lần vẫn thấy hay

[video]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=7km-C9Q0NR8[/video]

Yêu cầu
Hệ điều hành - Windows XP và Windows Vista
CPU - Pentium 4 1,6 GHz
RAM - 512 MB
Hard Disk - 5GB hoặc nhiều không gian miễn phí
DVD-ROM - DVD-ROM cần thiết
Hiển thị - màu 640x480 True kích hoạt (1280x720 có)
Video Card - 3D Accelerator với phần cứng T & L và Pixel Shading 128MB hỗ trợ hoặc nhiều VRAM, DirectX 9.0c +
Sound Card - 44KHz playback được hỗ trợ bởi Windows XP / Vista. Direct 9.0c hoặc cao hơn
Middleware - Windows Media Format 9 hoặc cao hơn
Controller - Bàn phím

Link Down + cr@ck trong file (1.7GB)

Pass: nh0kkute718

Nén ra chơi luôn vì game này cài hơi phức tạp

P/S: Lâu lâu mới chơi hàng cũ mà

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190

Phong3018

Member Tích Cực
Thích
11
Àh. Mình down đc rùi :D Tại hum bửa là bủi tối down bấm vào cái chữ down nó ko cho down :D
Sáng thì down bt ùi :P
Àh cho mình hỏi là chơi game này = ps2 đầu usb đc hem zạ :D Nếu đc xin chỉ cách chỉnh với :P

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
Àh. Mình down đc rùi :D Tại hum bửa là bủi tối down bấm vào cái chữ down nó ko cho down :D
Sáng thì down bt ùi :P
Àh cho mình hỏi là chơi game này = ps2 đầu usb đc hem zạ :D Nếu đc xin chỉ cách chỉnh với :P
Bạn cứ chiến bt đi , hình cũng ko tệ đến nỗi nào , nhớ nén ra chơi luôn nhá , khỏi phải cài lâu :)

antonio13

Member Mới
Thích
0
cho mình link 4share đc ko bạn
hix fshare ko có tài khoản down chậm quá

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
cho mình link 4share đc ko bạn
hix fshare ko có tài khoản down chậm quá
Ko có bạn ơi , ráng down nhé , còn không bạn lên google search acc VIP fshare , vậy nha :)>-

khuongtunhabk

Member Mới
Thích
0
mik ấn download chẳng đc nó cứ hiện lên cái bảng lỗi! rùi ấn zô link mà bạn cho thì nó lại bảo đợi đến chiều, bây giờ lại phải đợi à, mệt quá............:((

minhduong25

Member Mới
Thích
0
sao mình giải nén ra rồi` nó hiệ̣n cá́i bả̉ng nà̀y không zô đượ̣c this application has failed to start because d3dx9_36.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
sao mình giải nén ra rồi` nó hiệ̣n cá́i bả̉ng nà̀y không zô đượ̣c this application has failed to start because d3dx9_36.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem

Bạn lên google tìm file d3dx9.dll bỏ vô C:\\Window\System32 nhé :)

quang loi

Member Mới
Thích
0
sao mình giải nén ra rồi` nó hiệ̣n cá́i bả̉ng nà̀y không zô đượ̣c this application has failed to start because d3dx9_36.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem rồi mình lên google tìm file d3dx9.dll bỏ vô C:\\Window\System32 nó vẫn báo lại lỗi đấy???????????

arsenaler14

Hùng Gooner
Thích
45
sao mình giải nén ra rồi` nó hiệ̣n cá́i bả̉ng nà̀y không zô đượ̣c this application has failed to start because d3dx9_36.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem rồi mình lên google tìm file d3dx9.dll bỏ vô C:\\Window\System32 nó vẫn báo lại lỗi đấy???????????
Chưa cài thư viện DirectX

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm