• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload [Fshare] Euro Truck Simulator 2 Full Mod - Mô Phỏng lái xe Rơ Mooc.

laitruongtho

INLACO Sài Gòn
Thành viên BQT

Euro Truck Simulator 2: Going East Là phiên bản mở rộng đầu tiên được SCS Software cho ra mắt sau khi giới thiệu phần hai của tựa game mô phỏng con cưng Euro Truck Simulator vào đầu năm 2013. Cùng với những chiếc xe trọng tải lớn quen thuộc, bạn sẽ tiếp tục cuộc hành trình rong ruổi trên khắp những con đường xuyên suốt toàn Châu Âu.
Với trên 20 giờ chơi đầy mới mẻ, điểm đến lần này sẽ là các quốc gia Balan, Séc, Slovakia và Hungary. Trong đó có thể kể tên một số thành phố trù phú và nổi tiếng về cảnh quan tuyệt đẹp như Warsaw, Krakow, Ostrava, Budapest hay Kosice… Bạn sẽ được thử thách kĩ năng của bản thân với hàng nghìn km đường với đủ dạng địa hình và kiểu thời tiết.
Bạn sẽ hoàn toàn bị choáng ngợp bởi phong cảnh cũng như các công trình kiến trúc mang phong cách Châu Âu. Đắm mình trong khung cảnh yên bình với những cánh đồng thẳng tắp trải dài hai bên đường đẹp như tranh vẽ, hay tận hưởng cái không khí mát lạnh khi xuyên rừng trong làn mưa nặng hạt. Đến khi vào sâu trong địa phận thành phố mới cảm nhận được rõ nhất cái hiện đại pha lẫn sự cổ kính trong từng ngôi nhà, từng góc đường.
Euro Truck Simulator 2: Going East hoàn toàn có thể chinh phục bất kì người chơi khó tính nào bởi sự chân thực đến hoàn hảo mà nó mang lại. Một cuộc dạo chơi thú vị mở mang tầm mắt sẽ cho bạn những trải nghiệm mới lạ và hấp dẫn cho dù chưa có cơ hội thật sự được đặt chân tới các quốc gia Châu Âu.

Mã:
Windows XP
Dual core CPU 2.4 GHz
2 GB RAM
GeForce 7600 GT-class equivalent
DirectX: Version 9.0c
3 GB available space
Direct-X compatible

win7tuandj

Member Chính Thức
Không biết bản này có gì khác với bản mình đang có ? Đã chơi và rất thích .

laitruongtho

INLACO Sài Gòn
Thành viên BQT
Không biết bản này có gì khác với bản mình đang có ? Đã chơi và rất thích .
cũng hok biết.
mình cũng đang chơi.
nhưng sao nó cứ chạy đi chạy lại đơn thuần vậy thôi ah.

honey1980bp

Member Chính Thức
sao mình chạy xong 1 hành trình thì nó bắt @ctive lại, mà nhập Mã kg dc, pach cũng kg dc, thoát hết ra zo lại thì nhập Mã acti lại chạy dc 1 vòng lại đòi acti, có ai bít cách khắc phục chỉ mình zoi

laitruongtho

INLACO Sài Gòn
Thành viên BQT
sao mình chạy xong 1 hành trình thì nó bắt @ctive lại, mà nhập Mã kg dc, pach cũng kg dc, thoát hết ra zo lại thì nhập Mã acti lại chạy dc 1 vòng lại đòi acti, có ai bít cách khắc phục chỉ mình zoi
bạn chạy file PATCH chưa.
trong file ISO luôn đó.
mình lượn đc hơn 10 vòng rùi, đang kiếm tiền mua em mới.

Bài xem nhiều