• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent GHO WIN 10 Covid-19 (x64)-Full. Soft-2020 Gái Đẹp

"THÔNG TIN BẢN WIN 10 X64 Covid-19-2020"
Bản win được làm từ trang chủ covid-19 nguyên gốc, đã lượt bỏ các phần mềm apps không cần thiết để đảm bảo cho bản win mượt khi chơi game và làm công việc.Máy cấu hình thấp và máy bàn, laptop chạy tốt, nhanh mượt và ổn định .Bản win chưa tích hợp driver, các bản tải về cài đặt cho full. Win tự @ctive trong quá trình cài đặt, nễu nhã Mã thì bạn vào ổ C:\@ctive để chạy cmd nhé,Bản ghost đã được mình tối ưu rất kỹ từ khởi động đến không bị full disk 100% ,Kích hoạt Net Framwork 3.5,4.8 kích cho hoạt Windows ,Bản này mình cài một số soft cơ bản hỗ trợ chơi games và lol,Tinh chỉnh Registry và tinh chỉnh Services để tối ưu hóa hệ thống. mình đã loại bỏ các phần mềm không cần thiết cho win : onedrive: Windows Defender: Holographic: PPIProjection: BitLocker: Windows Xin chào: Thư mục WinSxS \ Backup bị xóa. Đã thêm: Startisback: 7zip: khung mạng 3.5: oldnewexplorer trong start menu: cạnh crom: aio runtime :
HÌNH ẢNH BẢN GHO
2020-04-03_233522.png2020-04-03_233522.png2020-04-03_233548.png2020-04-03_233617.png2020-04-03_233659.png2020-04-03_233723.png2020-04-03_233803.png2020-04-03_233820.png2020-04-03_233853.png

Lưu ý:

1) Bạn nên chuẩn bị Driver trước khi ghost vì bản ghost này chỉ sử dụng Driver của windows

2) Kiểm tra MD5 kỹ trước khi ghost, nếu sai phải download lại.
4)Trong quá trình sử dụng các bạn nên thường xuyên dọn rác, chống phân mảnh, và không được để các phần mềm đi theo các phần mềm mình cài đặt để windows hoạt động với hiệu xuất cao nhất.

Download-Button
Tải xuống ngay

Bình luận

driver sẵn hay chuẩn bị file cài anh?
bản dragoon X bên kia sau khi cài xong ko check được MD5

Driver có trong link rồi tải về chạy là xong .. còn bản win kia bạn cài qua usb hoặc trên ổ cứng nhé
đọc qua các bản win 1 hồi em rối quá, ko biết cài bản nào luôn, laptop em đang bị lỗi win cần cài lại dùng mà mò sáng giờ ko được,
anh giúp e với

Vấn đền @ctive cài driver hay cài sẵn những soft gì ở thời điểm hiện tại thỳ nó không còn khó khăn trên win 10 nữa rùi
Nên tập trung nhiều vào sự ổn định và độ mượt mà của win.
Thấy thông tin bản ghost cũng khá là hợp với những người chơi game
Mình chưa kéo về tets nhưng thấy ad rất đầu tư làm ghost cũng cam ơn ad rất nhiều
Cá nhân mình thỳ mình lại thấy không nên mod những icon mặc định của win, nhìn nó kiểu trẻ kon sao sao ý
Quá chăng nên mod taskbar trong suốt là đẹp lắm rùi.
Dù sao vẫn like ủng hộ ad, mong bạn nhiều sức khỏe để có thể làm ra những bản ghost ngày càng hoàn thiện hơn chia sẻ với ae trong diễn đàn

Sửa lần cuối:
bạn lên google tìm bài hướng dẫn cài win từ usb nhé nhiều bài hướng dẫn chi tiết cụ thể
dạ ko phải anh, cài win usb thì em biết làm, ý em là đọc vào ko biết bản win nào dùng được, @ctive ổn ấy ạ, em mem mới nên vẫn còn gà quá

đọc qua các bản win 1 hồi em rối quá, ko biết cài bản nào luôn, laptop em đang bị lỗi win cần cài lại dùng mà mò sáng giờ ko được,
anh giúp e với
Bạn muốn cài win mà win laptop của bạn đang lỗi thỳ ít nhất bạn cần phải có 1 chiếc USB boot và 1 bản win tùy nhu cầu nào thỳ dùng định dạng đó : (TIB, TBI, ISO, GHO)
Còn cài win nào cũng đều @ctive ổn thui bạn cứ yên tâm.

Link Fshare sợ quá, mình tải bản iso 7.5GB của bạn mà hơn 1 ngày rồi mới được 53%.

View attachment 37945
"THÔNG TIN BẢN WIN 10 X64 Covid-19-2020"
Bản win được làm từ trang chủ covid-19 nguyên gốc, đã lượt bỏ các phần mềm apps không cần thiết để đảm bảo cho bản win mượt khi chơi game và làm công việc.Máy cấu hình thấp và máy bàn, laptop chạy tốt, nhanh mượt và ổn định .Bản win chưa tích hợp driver, các bản tải về cài đặt cho full. Win tự @ctive trong quá trình cài đặt, nễu nhã Mã thì bạn vào ổ C:\@ctive để chạy cmd nhé,Bản ghost đã được mình tối ưu rất kỹ từ khởi động đến không bị full disk 100% ,Kích hoạt Net Framwork 3.5,4.8 kích cho hoạt Windows ,Bản này mình cài một số soft cơ bản hỗ trợ chơi games và lol,Tinh chỉnh Registry và tinh chỉnh Services để tối ưu hóa hệ thống. mình đã loại bỏ các phần mềm không cần thiết cho win : onedrive: Windows Defender: Holographic: PPIProjection: BitLocker: Windows Xin chào: Thư mục WinSxS \ Backup bị xóa. Đã thêm: Startisback: 7zip: khung mạng 3.5: oldnewexplorer trong start menu: cạnh crom: aio runtime :
HÌNH ẢNH BẢN GHO
View attachment 37945View attachment 37946View attachment 37947View attachment 37948View attachment 37949View attachment 37950View attachment 37951View attachment 37952View attachment 37953

Lưu ý:

1) Bạn nên chuẩn bị Driver trước khi ghost vì bản ghost này chỉ sử dụng Driver của windows

2) Kiểm tra MD5 kỹ trước khi ghost, nếu sai phải download lại.
4)Trong quá trình sử dụng các bạn nên thường xuyên dọn rác, chống phân mảnh, và không được để các phần mềm đi theo các phần mềm mình cài đặt để windows hoạt động với hiệu xuất cao nhất.
Cho mình xin bản này Full Soft .TIB

bác cho em hỏi tý. khi em bổ sung ngôn ngữ gõ tiếng trung. thì tại sao ngôn ngữ gõ không hoạt động vậy ạ