• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost 32Bit Win 8.1 VS9 " Tìm Lại Tình Yêu "

jaynmon

Member Chính Thức
Thích
1
Có lẽ mình sẽ ổn định với bản VS9 này ( trừ khi bác Tô mỳ edit được cái reg nào ngon hơn:D )
Cảm nhận bản này dùng rất mượt và nhanh.Chạy rất êm, nghe tiếng máy chạy mà mát hết cả ruột :).Hy vọng bác nào sẽ tìm được ra lỗi :brick:
P/s :Có lẽ trong các bản ghost bác nên tắt chế độ System Restore đi.Mình thấy ít bạn sử dụng được chức năng này lắm

show cái ảnh chơi :)
View attachment 2098
Bác activity win bằng phần mềm nào thế :nguongmo:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,555
hnay 30 rồi bác :big_smile:, bác hẹn hnay có hàng nóng mà, từ sáng tới giờ check liên tục mà chưa thấy đâu :pudency:
mình không up bên này bạn ah mình up bên 4run của mình trước bạn ah

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,555
OMG xin chia buồn vs bác, thế cứ từ từ cũng ddc bác ah, khi nào có bác ới e để e kéo nhé :big_smile:
an tâm mình hứa rồi mà. vì sự cố bất ngờ đang cố gắn cứu lại dự kiến chắc chắn 100% mai có

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,555
Win 7 với win 8 win nào tốt vậy bác
cái này bạn vào google tìm hiểu nhé...topic này mình không hổ trợ tư vấn về hiệu xuất của win...bạn đi hơi lạc chủ đề topic rồi đấy :misdoubt:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,555
Niềm tin làm mọi thứ trở nên khả thi . Hi vọng làm mọi thứ hoạt động và Tình yêu làm mọi thứ đẹp đẽ. Chúc tất cả mọi người có cả 3 điều ấy trong mùa Giáng Sinh này . Giáng Sinh An Lành hạnh phúc và may mắn !
:nosebleed:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm