• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost (ISO,GHO,TIB) Win 10 x64 Enterprise N LTSC 2019 [Legacy + UEFI] by songngoc

cau2dj

Member Chính Thức
Thích
12
nghe tên bác songngoc đã lâu hôm nay minh mới down bản này về để test game và phim ảnh bt xem như nào :D.Nghe tiếng bác đã lâu giờ mới có dịp dùng ghost của bác , có gì phản ánh sau :D.

asesarserse

Member Chính Thức
Thích
0
Bản này em ghost xong thì ko nhận được usb luôn, đã cập nhật đầy đủ drivers . USB cắm máy khác nhận bthg
Với cả mấy cái icon ổ cứng nó bị sao ấy ạ, để về mặc định được ko

Sửa lần cuối:

meigyoku

Member Vip
Thích
930
Bản này em ghost xong thì ko nhận được usb luôn, đã cập nhật đầy đủ drivers . USB cắm máy khác nhận bthg
Với cả mấy cái icon ổ cứng nó bị sao ấy ạ, để về mặc định được ko
Icon ổ cứng bị thay đổi là ổ cứng có nguy cơ bị hỏng, nên thay ổ cứng mới hoặc sao lưu dữ liệu quan trọng ra ổ cứng khác.

thangs60

Member Mới
Thích
0
Cái pass của usename PC là gì bác . E lỡ tay chuyển nhầm sang mà ko biết :(

meigyoku

Member Vip
Thích
930
bác còn bản 2017 hoặc 2016 không ah
Máy bản đó cũ nên mình xoá rồi, dùng bản này bảo mật tốt hơn, ví dụ nếu ở bản 2016 nếu bác tắt defender khởi động lại máy nó vẫn bị tắt. Nhưng với bản 2019 có tắt đi khởi động lại là tự bật trở lại. Nói chung có cải tiến 1 số cái như bluetooth ...

Thích
0
bạn ơi. sao mình không tìm thấy ứng dụng photo của M$ nhỉ?
mình muốn dùng nó vì tính năng xoay ảnh 1 góc nhỏ (1 độ, 2độ...) rất ok
mình mò mẫm tìm cách khôi phục lại thì vào đây:
https://www.microsoft.com/en-us/p/m...jbh4?wa=wsignin1.0&activetab=pivot:reviewstab

nhưng ấn vào get mai mà k tải về được. dù mình đã lập acc mới và đăng nhập rồi
có cách nào lấy lại ứng dụng photo không bạn nhỉ?

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm