• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

ghost máy tính

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,216
Onekey llà đơn giản nhất rồi còn lỗi nữa :( Căn bản cái PC của bạn cáu hình kém quá, hôm qua mới ghost cho 1 con như bạn Pen 4 Ram 512 :D nửa tiếng k chạy xong file ghost 600Mb, nản quá tháo HDD sang máy khác ghost mới đc :D

yeu_tin_hoc

Member Chính Thức
Thích
0
cái này không thấy chạy luôn ma bạn. vậy có các nào khong bạn.

thuatdl

Member Chính Thức
Thích
2
Hôm trước mình tải thủ cái Bản ghost Win7-32-Ultimate ( Giao diện Việt Nam anh hùng gì đó) của KhatMau_sr về xài thử, thấy giao diện đẹp, chạy ổn với con Dell của mình. Nhưng xài được khoảng 2 tuần nó hiện thông báo Yêu cầu Acti........... Vậy làm sao để cr@ck được để xài tiếp nhỉ? KhatMau_sr giúp mình nhé. Tks.
À Đợt này mới chuyển nhà trọ, xài mạng của hàng xóm chập chờn quá nên ko tải bản mới về dùng thử được.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,216
Hôm trước mình tải thủ cái Bản ghost Win7-32-Ultimate ( Giao diện Việt Nam anh hùng gì đó) của KhatMau_sr về xài thử, thấy giao diện đẹp, chạy ổn với con Dell của mình. Nhưng xài được khoảng 2 tuần nó hiện thông báo Yêu cầu Acti........... Vậy làm sao để cr@ck được để xài tiếp nhỉ? KhatMau_sr giúp mình nhé. Tks.
À Đợt này mới chuyển nhà trọ, xài mạng của hàng xóm chập chờn quá nên ko tải bản mới về dùng thử được.
Máy nào nhả cr@ck win 7 bạn dùng Windows 7 Loader by Daz về nhé, tải về nhấn Install rùi khởi động lại là ok

mrkyn

Member Tích Cực
Thích
59
You do not have permission to view link Đăng nhập hoặc Đăng ký.

Link tải Windows Loader 2.1.5 phiên bản mới nhất của Daz đây nhé bạn ! :) Tải về giải nén, sau đó chạy file exe. Bấm chọn Install, không tắt máy trong quá trình nó đang cr@ck, đợi khi xong nó hiện thông báo hỏi mình có đồng ý reboot lại không ? Chọn Yes và sau khi restart là bạn đã cr@ck xong rồi nhé!.
Thân.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm