• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Talent V4 - Made by lucanh97

badboy_1107

Moderator
Thích
196
Chưa gút được đâu bác ơi....

Chủ thớt đâu rồi..... :-w :-w vào nhận ..... x( x( này.....

Bác chơi xấu, ém hàng ae quá............. PASS là gì vậy trời #-o
Mình mò cả 10 ph đồng hồ rồi mà chưa ra...

p/s: chủ thớt thử xuất hiện xem. :-w.... mình xin pass ngay. =)) (mới chạy qua fb vs yahu của chủ thớt nhưng chắc tối qua cống hiến mệt quá nên giờ vẫn chưa dậy được, ae treo cổ chờ chủ thớt dậy chào buổi sáng nào). :)) :))
không có pass bác cứ ấn OK là được thôi nhé

aoe1991

Quang MK
Thích
689
em không có để pass gì cả nếu hiện nên thông báo pass join thì cứ ấn ok thôi k có pass đâu
x_x, x_x đúng là cao thủ quá. Chơi kiểu mã hóa dữ liệu của FFSJ xong rồi ... đặt pass là "k có gì".
Mình xin bái phục. ^:)^ ^:)^ . k thể nghĩ ra được pass này. :)) =))

Hề, đã check xong mã MD5, mọi khi là mình chả bao giờ check luôn, hôm nay check tạm mã MD5 file ghost thôi (cho đỡ mệt) up tạm làm bằng chứng cho ae! ;;)

Chiều nay mình sẽ thử ngay bản ghost này!

Chủ thớt lúc nào đi học về fix lại cái link + chú thích "đặc biệt" về cái vụ pass nữa là xong thôi. :-bd :>

badboy_1107

Moderator
Thích
196
x_x, x_x đúng là cao thủ quá. Chơi kiểu mã hóa dữ liệu của FFSJ xong rồi ... đặt pass là "k có gì".
Mình xin bái phục. ^:)^ ^:)^ . k thể nghĩ ra được pass này. :)) =))

Hề, đã check xong mã MD5, mọi khi là mình chả bao giờ check luôn, hôm nay check tạm mã MD5 file ghost thôi (cho đỡ mệt) up tạm làm bằng chứng cho ae! ;;)

Chiều nay mình sẽ thử ngay bản ghost này!

Chủ thớt lúc nào đi học về fix lại cái link + chú thích "đặc biệt" về cái vụ pass nữa là xong thôi. :-bd :>
fix link rồi pác ạ còn pass em đã chú thích dưới bản ghost :P

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Up file GHO nhé Bác! Máy mình chỉ xài GHO được thôi8->
nâng cấp hirent là được.
Bac có thể nói rõ hơn được không ?
Mình cũng chưa hiểu lắm câu hỏi và câu trả lời của các bác đâu. Phải chăng là bác số 1 ý nói up file đuôi .gho chứ đừng up file đuôi .tib
Còn bác số 2 thì nói : sử dụng bản hirent boot đời mới (bây giờ là hirent boot 15 rồi thì phải) sẽ có phần mềm Acronis true image thì sẽ chén tẹt đuôi .tib à!!
Tạm hiểu là vậy. :D :D

fix link rồi pác ạ còn pass em đã chú thích dưới bản ghost :P
Ờ há, giờ mới để ý bác đã chêm thêm dòng chú thích vào rồi. Nhưng còn chỗ link folder bác chưa fix hoàn toàn hết đâu.. :P :P. Đường dẫn đến folder thì chuẩn rồi còn cái hiện ra thì... khà khà khà. :P :))

Mà mình vẫn thấy lạ, k hiểu sao bạn lại ấn nhầm thế nào mà dấu ? lại hóa thành dấu # nhỉ??? Ở cái link MF folder ấy?? Bác fix lại link nốt đi nhé. ;)

cú pháp code hiện giờ của bác hiện giờ làm nó hiện thế này này. ;;)

Mã:
[url=http://www.mediafire.com/?fe6a5cv3ajefm]http://www.mediafire.com/[COLOR="#FF0000"]#[/COLOR]fe6a5cv3ajefm[/url]

duy644

Member Chính Thức
Thích
2
Mình cũng chưa hiểu lắm câu hỏi và câu trả lời của các bác đâu. Phải chăng là bác số 1 ý nói up file đuôi .gho chứ đừng up file đuôi .tib
Còn bác số 2 thì nói : sử dụng bản hirent boot đời mới (bây giờ là hirent boot 15 rồi thì phải) sẽ có phần mềm Acronis true image thì sẽ chén tẹt đuôi .tib à!!
Thật ra là như thế này! Mình dùng con DELL N4050, dùng W7 muốn đổi lại xài XP để phục vụ công việc nhanh hơn! Nhưng k hiểu sao down các định dạng ISO về burn ra đĩa đều bị màn hình xanh, dù đã tích hợp SATA, gần 10 bản down về rồi, bản nào cũng bị, nhưng thật lạ là file GHO lại có thể ghost được! Chạy tốt là đằng khác! Nên mình mới xin chủ topic file GHO

Có người nói lúc ghost chỉnh *.* sẽ hiện ra ISO và cứ chiến bình thường luôn. Nhưng mình thì lại k hiện ra file ISO để mà chiến dù đã chỉnh *.*

badboy_1107

Moderator
Thích
196

Ờ há, giờ mới để ý bác đã chêm thêm dòng chú thích vào rồi. Nhưng còn chỗ link folder bác chưa fix hoàn toàn hết đâu.. :P :P. Đường dẫn đến folder thì chuẩn rồi còn cái hiện ra thì... khà khà khà. :P :))

Mà mình vẫn thấy lạ, k hiểu sao bạn lại ấn nhầm thế nào mà dấu ? lại hóa thành dấu # nhỉ??? Ở cái link MF folder ấy?? Bác fix lại link nốt đi nhé. ;)

cú pháp code hiện giờ của bác hiện giờ làm nó hiện thế này này. ;;)

Mã:
[url=http://www.mediafire.com/?fe6a5cv3ajefm]http://www.mediafire.com/[COLOR="#FF0000"]#[/COLOR]fe6a5cv3ajefm[/url]
Fix rồi nhé cứ an tâm down đi

badboy_1107

Moderator
Thích
196
Thật ra là như thế này! Mình dùng con DELL N4050, dùng W7 muốn đổi lại xài XP để phục vụ công việc nhanh hơn! Nhưng k hiểu sao down các định dạng ISO về burn ra đĩa đều bị màn hình xanh, dù đã tích hợp SATA, gần 10 bản down về rồi, bản nào cũng bị, nhưng thật lạ là file GHO lại có thể ghost được! Chạy tốt là đằng khác! Nên mình mới xin chủ topic file GHO

Có người nói lúc ghost chỉnh *.* sẽ hiện ra ISO và cứ chiến bình thường luôn. Nhưng mình thì lại k hiện ra file ISO để mà chiến dù đã chỉnh *.*
file của mình là file ghost đó còn việc chỉnh *.* mà ra ISO thì lần đâu em nghe nói đấy

aoe1991

Quang MK
Thích
689

file của mình là file ghost đó còn việc chỉnh *.* mà ra ISO thì lần đâu em nghe nói đấy
Mình cùng ý kiến vs bạn lucanh97! Mình nghĩ chắc người nói vs bạn ... có chút hiểu k rõ ràng thôi, tức là kiểu mấy bác làm ghost làm thêm cái menu boot theo ý mình nữa rồi nhét file .gho vào => và xuất ra file đuôi .iso với mục đích là ghi luôn vào đĩa để sử dụng => boot từ CD hoặc DVD là chạy được mà. Chắc thế thôi!!!

Fix rồi nhé cứ an tâm down đi
Mình down xong từ cái lúc mình đòi pass rồi ấy bác ạ... :P. Chán bác quá, chả cập nhật tình hình gì cả.
Mình đã ghost máy xong vs bản ghost của bác, hiện đang xài, ngon lắm, hiện giờ chạy vẫn đang rất mượt, nhanh.
Và thêm điểm cực kỳ kết đấy là vs bản ghost của bác mình đã test thành công game Halo 2 mà mình đang lập pic bên VNZ.
Chửa xin phép bác mình đã mang PR bản ghost cho bác qua bên ấy luôn rồi... Bác thông cảm. ;)) Đang vui quá mà. :)) =))

Chi tiết và lý do bác xem tại link dưới hộ mình cái nhé. ;)

p/s: bác hô dỡ là mình dỡ ngay đấy. :)) =))

badboy_1107

Moderator
Thích
196
Mình cùng ý kiến vs bạn lucanh97! Mình nghĩ chắc người nói vs bạn ... có chút hiểu k rõ ràng thôi, tức là kiểu mấy bác làm ghost làm thêm cái menu boot theo ý mình nữa rồi nhét file .gho vào => và xuất ra file đuôi .iso với mục đích là ghi luôn vào đĩa để sử dụng => boot từ CD hoặc DVD là chạy được mà. Chắc thế thôi!!!

Mình down xong từ cái lúc mình đòi pass rồi ấy bác ạ... :P. Chán bác quá, chả cập nhật tình hình gì cả.
Mình đã ghost máy xong vs bản ghost của bác, hiện đang xài, ngon lắm, hiện giờ chạy vẫn đang rất mượt, nhanh.
Và thêm điểm cực kỳ kết đấy là vs bản ghost của bác mình đã test thành công game Halo 2 mà mình đang lập pic bên VNZ.
Chửa xin phép bác mình đã mang PR bản ghost cho bác qua bên ấy luôn rồi... Bác thông cảm. ;)) Đang vui quá mà. :)) =))

Chi tiết và lý do bác xem tại link dưới hộ mình cái nhé. ;)

p/s: bác hô dỡ là mình dỡ ngay đấy. :)) =))
không sao tks bác nhé bác dùng vài ngày rồi cho ý kiến xem tốt thật không mình cũng đang dùng bản này mượt lắm hehe

midiyenhi

Member Mới
Thích
3
Tớ cài trên máy ảo thì không vào được Win, nó báo lỗi như thế này

aoe1991

Quang MK
Thích
689
không sao tks bác nhé bác dùng vài ngày rồi cho ý kiến xem tốt thật không mình cũng đang dùng bản này mượt lắm hehe
Nhất định thế rồi... hỏng win là mình bắt đền bác đấy. :)). Đang muốn ghost thử bản win 7 của bác khatmau đây. Mình dùng XP lâu quá rồi. :D :D
Lại còn cả dự định win 8 ấp ủ suốt tháng trời nay nữa chứ. =))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Tớ cài trên máy ảo thì không vào được Win, nó báo lỗi như thế này
View attachment 262
thế bác đang cài hệ hiều hành gì trên máy thật,nếu là win 8 thì không cài được máy ảo hay sao ấy,
anh em ghost đâu giúp người ta

lala127

Member Chính Thức
Thích
2
A xem giúp Link tải cuối bị hỏng ko tải đc. Tải đủ hết còn Link cuối 18m lại ko tải đc buồn :(

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm