• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost win 10 Enterprie LTSC 2019 (x86 - x64) full soft (dành cho KTV) V2.0 by hoanchien

z0000z

Member Chính Thức
@hoanchien Bản này của bác không dùng được Windows Defender Antivirus. Tất cả đều bị Off. K bật On được là sao bác ơi. Thanks bác đã trả lời nhé!

Download-Button
Tải xuống ngay

hoanchien

Team NewUpload
@hoanchien Bản này của bác không dùng được Windows Defender Antivirus. Tất cả đều bị Off. K bật On được là sao bác ơi. Thanks bác đã trả lời nhé!
Mình đã tắt tính năng này rồi bạn ạ, vì thiết nghĩ nhiều bạn sẽ không dùng và cài phần mềm diệt virus riêng

thanhdong22

Member Chính Thức
Liệu có khắc phục được vụ full disk trên hdd ko nhỉ?

AnhTT69

Member Chính Thức
cho mình xin file ISO đi bác chủ, bản 86 và 64 luôn.
tks bác !!!

sakuravn

Member Chính Thức
Ghost bằng Terabyte (TBI) là ngon nhất, siêu nhanh, siêu mượt . . . Thank you !

Sửa lần cuối:

ketoanmoi

Member Chính Thức
Bác làm ơn cho em xin bản có office 2016, định dạng TBI được không ạ? đa tạ Bác

trannamhd

Member Chính Thức
Anh hoanchien cho em hoi ban nay truoc khi dong goi co cai driver vao không anh. E down bản win 10 ltsc 1809 này của ai không nhớ mà cứ bung vào main gyga h310 với b365 là y rằng không thể cài được driver sound. phải chạy đúng bản win ko có driver thì cài sound mới ra được cái reatek chuyển loa ra phía trước được. Còn không toàn báo loa gạch chéo

han0320

Member Chính Thức
không hiểu nổi bản ghost của bạn là ghost như thế nào để vào được win . nen có hình ảnh cho 2 file mbr và uefi hoặc video?