• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost Win 7 32 nhân ngày 14/2

tideptrai

Member Chính Thức
Thích
9
Do gần tới ngày 14/2 mình làm bản ghost này để chút anh em phienbanmoi.com một năm valentines tốt lành, sống vui vẻ với người mình yêu
Vào vấn đề chính đã đây là phiên bản ghost đầu tiên mình làm không biết có đẹp hay xấu gì xin mọi người bỏ qua cho

Đây là video

[video=youtube_share;AshyJ-KOYZU]http://youtu.be/AshyJ-KOYZU[/video]

Phần mềm cài đặt
Mozilla Firefox 18.0.1
UniKey Vista 5.0
CCleaner Busniness Edition 3.27.1900
Your Unin staller 7.5.2012.12
IDM 6.12 bulid 26 Slient Plus
USB Safely Remove 5.3.1 ?(Tắt USB an toàn)
USB Disk Security 6.2.0.30 (Diệt virut USB)
Ad Muncher 4.93.33707 (chặn quảng cáo mạnh mẽ)

Một số hình của em nó đây do 2 mob đề nghị

Đây là phiên bản ghost đầu tiên của mình có gì mấy bác cho em ý kiến thôi nha đừng lấy đá chọi em :) em lấy ý kiến của mấy bác rồi mới dám up link

Chúc các bác phienbanmoi.com một năm mới tốt lành bên người thân, dồi dào sức khỏe và làm ăn phát đạt trong ngày tết,cũng gần tới ngày 14/2 chúc các bạn được hạnh phúc bên người mình yêu

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Bản này khá mới lạ, nhưng 1 mình cảm nhận nó chưa được mod nhiều cho lắm. Về ngày 14/2 Trịnh Bá Pháp cũng có 1 bộ 7tsp màu hồng rất đẹp, bạn có thể tham khảo :D, đợi link bạn xem thế nào. cho ít ảnh nữa thì tốt hơn.

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682
Bản ghost rất ư là đẹp :x .... mong bạn sẽ đóng nhiều bản ghost chất lượng [ như bản này :) ] cho forum Phienbanmoi nha ;;)

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
914
Bản ghost nhìn có vẻ dành cho con gái nhỉ? ;)) màu mè wá @-)

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm