• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost win 7 32bit NoSoft Driver All Main " Em Vẫn Còn Trinh "

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
HoaHong
0
:surrender: Làm thêm 1 bản nũa tặng các bác trước khi HDD của mình hy sinh vì sự nghiệp làm ghost cho các bác dùng.! ban này phải nói là gần như nosoft cho các bác nào muốn tự mình cài phần mềm mà muốn nó tự nhận driver " nói là win còn trinh " thì cũng gần như chính xác :waaaht:
:if:
  • Được làm từ bản Windows 7 Sp1 Final của Microsoft
  • Không lượn bỏ bất cứ thành phần nào của Windows 7 đảm bảo ổn định
  • Tinh chỉnh, tối ưu hóa hệ thống để hoạt động với hiệu suất cao nhất
  • Không cài phần mềm nào chỉ có winrar và CCleaner mà thui " Rất thich hợp cho bạn KTV nào cài cho khách " và tự cài soft theo ý mình muốn
  • Tự động nhận và cài đặt Driver cho máy tính sữ dụng bộ Driver mới nhất cho đến thời diểm hiện tại là 5.3
:hell_boy: Hình Ảnh Em Nó:rap:
:dl:
1 Link Duy Nhất
Fshare
MD5: 5BF0ED7ABE4252053633A5B1CC2F4BEA​
SHA1: 8D3437F9BB4EDE60150A056EBB91240C4E463131​
Link safeshared. Tốc Độ Cao
MD5: 5BF0ED7ABE4252053633A5B1CC2F4BEA​
SHA1: 8D3437F9BB4EDE60150A056EBB91240C4E463131​
:brick: Nhớ Thank Nha:big_smile:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
HoaHong
0
Cái tiêu đề khá quang trọng đấy anh ạ, suy nghĩ cho kĩ hãy đặt, và nhất là ảnh demo nên đóng dấu vào, a cứ dạo qua google tìm vài bản a đã làm xem, có rất nhiều site lấy của a e ta thành của họ đấy :D
đang dóng dấu chút up sau hihi up :big_smile:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
HoaHong
0

hamedledam

Member Chính Thức
HoaHong
0
Tiêu đề mang tính chất tham khảo cũng có chút giật gân hooot
NoSoft thì ngon lành cành đào mình cũng thích Like
Ông làm nhiều ghost quá thì HDD die chẳng mấy hồi.
PS : chúc ông mau sớm mua HDD mới chiến nữa nhé haha.Canh gần hết bảo hành lấy cục nam châm chít 2 đầu nó die luôn lên nó đổi cái khác...

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
HoaHong
0
Tiêu đề mang tính chất tham khảo cũng có chút giật gân hooot
NoSoft thì ngon lành cành đào mình cũng thích Like
Ông làm nhiều ghost quá thì HDD die chẳng mấy hồi.
PS : chúc ông mau sớm mua HDD mới chiến nữa nhé haha.Canh gần hết bảo hành lấy cục nam châm chít 2 đầu nó die luôn lên nó đổi cái khác...

:still_dreaming:

BOLASON87

Member Chính Thức
HoaHong
0
thế này là mất trinh rốn rùi bác ơi :v vì thêm 1-2 soft mà.Nhưng mình thích ghost của bác.Và nhất là nô sộp :ah:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
HoaHong
0

xlinh

Member Tích Cực
HoaHong
0
ngày xưa nghe từ còn trinh mới quí chứ :beauty:

còn trinh ngày nay thì bình thường quá :sweet_kiss:

sirenangel

Member Tích Cực
HoaHong
0
He, nghe cũng buồn cười thật, bản này "còn trinh" khi còn đang UPLOAD thôi. chứ khi mà hàng chục hàng trăm người cùng sài thì... trinh ơi mày ở đâu????:haha:
dù sao cũng chúc
Tommy_Phan

đắt hàng như những ver trước

Bài xem nhiều