• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win 7 64 bit, chuẩn, NO SOFT, update tháng 4/2012

bmhiep

Member Tích Cực
Thông tin

-Làm từ bản win 7 64 bit Ultimate chuẩn, update đến tháng 4/2012
-Công cụ Easy Sysprep 3.1 Final
-Bộ Easy Driver Pack mới nhất 5.2.3.3 từ sky123.org

Hình ảnh

Link down

Hiện giờ 4share.vn đã có gói tài khoản nạp 10 k qua sim Viettel, hạn sử dụng 1 tháng. Các bạn nạp và down nhé, ko đáng bao nhiêu cả :P

Đăng ký Gói FUNNY với số điện thoại Viettel!
Chỉ với 10.000 đồng/tháng, upload 10G, download lên tới 60G/tháng!
Khuyến mại đặc biệt: 01 tháng đầu sử dụng download không giới hạn vào Happy Hour từ 1h sáng đến 7h sáng!

Cách đăng ký: Soạn tin FS10 gửi 8662, bạn sẽ nhận được tài khoản và password sử dụng

Ví dụ, số điện thoại của bạn là 0986868686, thì tài khoản đăng nhập của bạn sẽ là S0986868686 , và password gửi qua SMS!
Chú ý: khi bạn đăng ký, hàng tháng hệ thống sẽ trừ 10.000 đồng trong tài khoản điện thoại.
Nếu quên mật khẩu gói FUNNY, bạn chỉ cần nhắn FSPASS gửi 8062 để nhận mật khẩu mới
Nếu bạn muốn dừng việc sử dụng, có thể nhắn tin FSSTOP gửi 8062!

bethantoc

Member Tích Cực
bản này đã tinh chỉnh cho win chạy mượt chưa đại ka

bmhiep

Member Tích Cực
Muốn tải về dùng mà ko có tài khoản 4share để download, Bạn ơi up lên mediafire đi cho mọi người cùng sài !
Bạn ơi, mình hướng dẫn nạp tk VIP 4 share có 10k/tháng ở trên rồi mà. Down max đường truyền, nhanh hơn MF nhiều. Lại 1 link nữa

HChien

Member Chính Thức
cho mình hỏi máy mình main g41 CPU core2dual e7500 ram 4g card onboard chạy bản ghost này được không. trước giờ xài win7 sp1 32bit giờ định chuyển qua thử 64bit mà không biết cấu hình như vậy có ok không

duylonghg95

Member Chính Thức
cho mình hỏi máy mình main g41 CPU core2dual e7500 ram 4g card onboard chạy bản ghost này được không. trước giờ xài win7 sp1 32bit giờ định chuyển qua thử 64bit mà không biết cấu hình như vậy có ok không
Ram 4gb thì win 64 mà quất thôi

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT

vuquochoang

Member Chính Thức
đang dùng bản 32bit như thế này của bác giờ đổi gió muốn làm bản này mà lại không có acc để down
nạp 10 thì dùng chả hết nên chả muốn nạp

duymanh777

Member Chính Thức
bản này lỗi rất nhiều , ghót xong vào xem hình là bị lỗi com surrogate has stopped working windows 7 bực ko chịu nổi đành xóa luôn ^:)^

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
bản này lỗi rất nhiều , ghót xong vào xem hình là bị lỗi com surrogate has stopped working windows 7 bực ko chịu nổi đành xóa luôn ^:)^
Chỉ có bất cẩn sơ ý mới lỗi thôi ,nếu thật như bạn nói thì cái topic này bị close từ lâu rồi .Bản này không nhớ là test chưa ,nhưng mấy bản của bmhiep này test từ đầu đến cuối rồi ,ngon lành cành đào mà !!

Bài xem nhiều